ผู้เขียน หัวข้อ: หากคุณคิดว่าคุณเป็นศิษย์หลวงพ่อกวย...คุณต้องฟังครับ!  (อ่าน 28794 ครั้ง)

ออฟไลน์ กร ขันทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • กร ขันทอง
Re: หากคุณคิดว่าคุณเป็นศิษย์หลวงพ่อกวย...คุณต้องฟังครับ!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 06:29:14 pm »
นำมาให้ทุกๆท่าน ดาวน์โหลดเพิ่มเติมอีก 2 ตอนครับ ชื่อตอน ตำนานลุงนบ และตอน รอยเท้ามหัศจรรย์ครับ **ขอความกรุณาศิษย์พี่ศิษย์น้องที่เข้ามาดาวน์โหลดทุกท่าน ถ้าทุกๆท่านจะกรุณาช่วยพิมพ์ตอบกระทู้แสดงความคิดเห็นบ้าง ก็จักเป็นพระคุณอย่างสูงครับ **
สารคดีเปิดโลกตำนาน 2 ตอนใหม่ ที่นำมาลงเพิ่มให้ครับ ชื่อตอน ตำนานลุงนบ และตอน รอยเท้ามหัศจรรย์ครับ
[/font]...
http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=19AB9A0B692F4C69RN96AVDQ9OE2RI

**รับประกันได้ว่า ฟังแล้วซึ้งครับ ผมอัดเอง อ่านเอง...ยังตื้นตันใจเลยครับ**
                                                   กร  ขันทอง                                     

ขอบารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองเหล่าศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ กร ขันทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • กร ขันทอง
Re: หากคุณคิดว่าคุณเป็นศิษย์หลวงพ่อกวย...คุณต้องฟังครับ!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 06:33:05 pm »

ตอน รอยเท้ามหัศจรรย์
http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=19AB9A0B69NTXIZ71539YTW9H1SQ8M

ขอบารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองเหล่าศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ Ramintra 39

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 07:28:01 pm »
อนุโมทนาครับ นำสิ่งดี ๆ ของหลวงพ่อเสนอแก่ศิษย์หลวงพ่อ  เสียงอ่านของพี่น่าฟังมากครับ มี soundtrack ประกอบ การอ่าน  ให้ five star ครับ  ศิษย์หลวงพ่อโชคดีครับ ที่มีศิษย์พี่ ๆ นำสิ่งที่ดีมาเสนอ    ซาบซึ้ง(appreciated) มากครับ     (The magic is real)

ผมฟังทั้ง 4 ตอนแล้วครับ น้ำเสียงให้อารมณ์ที่ดี ขนลุกครับ .......  อนุโมทนาเป็นอย่างสูงครับ   

ออฟไลน์ KAWEE

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 08:42:19 pm »
ดีมากครับ จากราชบุรี

ออฟไลน์ ตั้ม ทรงเสวย

• สมาชิก
  • Thank You
  • ตั้ม ทรงเสวย
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 09:01:34 pm »
ขอบพระคุณครับกับสิ่งดีๆ
ขอให้ รวย รวย ครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2010, 09:01:34 pm »

Facebook Comments