ผู้เขียน หัวข้อ: หากคุณคิดว่าคุณเป็นศิษย์หลวงพ่อกวย...คุณต้องฟังครับ!  (อ่าน 28830 ครั้ง)

ออฟไลน์ rud

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • “ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง"
Re: หากคุณคิดว่าคุณเป็นศิษย์หลวงพ่อกวย...คุณต้องฟังครับ!
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 12:08:55 am »
UP แล้วครับเป็นสิ่งที่มีค่ายิ่งควรเผยแพร่...ขอบคุณมากครับ :D :D :D
"อย่าประมาท ขาดสติ ศิษย์มีหลักเหมือนพยัคฆ์มีเขี้ยว
ศิษย์มีครูเหมือนงูมีพิษ ปัจจามิตรพินาศสูญ"

ออฟไลน์ BODY

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
Re: หากคุณคิดว่าคุณเป็นศิษย์หลวงพ่อกวย...คุณต้องฟังครับ!
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2010, 11:30:21 pm »
รอพี่กร ทยอยลงมาให้โหลดตอนอื่นๆอีกครับดีมากๆเลย

ได้ฟังเเล้วสุดยอดมากๆเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ jurong

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • ศิษย์มีครู เหมือนงูมีพิษ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 06:57:35 am »
 ;) ;)  กำลังรอตอนต่อไปอย่างใจจดจ่อครับ คุณกรทำได้ดีมากเลยครับ ขอบคุณที่นำเสนอสิ่งดีๆครับ
เป็นบุญยิ่งแล้ว ที่เกิดมาพบพระพุทธศาสนา
และได้มาเป็น     "ศิษย์หลวงพ่อกวย"

ออฟไลน์ tumppstar

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2010, 01:32:23 pm »
ขอบคุณครับพี่ ;D

ผมจะโหลดไปฟังให้ครบทุกตอนเลยครับ

ออฟไลน์ nakwichaikij

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
ขอบคุณครับสำหรับสิ่งดีๆอนุโมทนาบุญด้วยครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments