ผู้เขียน หัวข้อ: หากคุณคิดว่าคุณเป็นศิษย์หลวงพ่อกวย...คุณต้องฟังครับ!  (อ่าน 28809 ครั้ง)

ออฟไลน์ TBamulet

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ขอให้พี่มีความสุขและความเจริญในเรื่องต่าง ๆ บุญบารมีหลวงพ่อคุ้มครองตลอดไป  การให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน ;D

ออฟไลน์ pakasit

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 4
  • พลังน้ำใจ 4
ดีครับพี่จะได้เผยแพร่พระกฤษดาอภินิหารย์ของหลวงพ่อเราครับ 8) 8) 8) 8) 8)

ออฟไลน์ jack1414

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • แจ๊กกัด เมืองพระลอ
อนุโทนาสาธุด้วยคับพี่กรสุดยอดเลย  ถ้าไม่เปงการดูถูกผมขอช่วยค่าcd dvd บ้างได้ใหมคับขอบคุณล่วงหน้าเลยพี่กรแล้วโทรมานะคับเคยทิ้งเบอร์ไว้ให้แล้ว

ออฟไลน์ anon

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 45
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
  • หลวงพ่อกวย คือพระในดวงใจ
  อยากได้ CD ชุดนี้มากครับ จะสั่งซื้อกับทางวัดแล้วส่งทาง EMS ได้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ นิมิตรดี

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
ไม่ทราบว่าหาฟังได้ที่ไหนบ้างครับ และตอนอื่นอีกครับ
สารคดีเปิดโลกตำนานหลวงปู่กวย ตอน มนต์พญาไก่เถื่อน
สารคดีเปิดโลกตำนานหลวงปู่กวย ตอน เผาไฟไม่ไหม้

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments