ผู้เขียน หัวข้อ: หากคุณคิดว่าคุณเป็นศิษย์หลวงพ่อกวย...คุณต้องฟังครับ!  (อ่าน 28815 ครั้ง)

ออฟไลน์ นิมิตรดี

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ขอโทษครับ พอดีเนตช้าเลยไม่ได้ดูที่กระทู้ นี้ครับ :-[   
http://sitluangporguay.com/forum/index.php?topic=11535.0

ออฟไลน์ bojakn

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครองทุกท่านครับ
ขอบคุณพี่กร ขันทองมากครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
ไม่ประมาท  มีสติ  มีหลวงพ่อกวยในใจ  อะไรที่ว่ายากลำบาก  คงพ้นฝ่าขวากหนามได้ ไม่ยากเย็น

ออฟไลน์ warmar

• *
  • Thank You

ไม่เคยรู้จักพี่กร และไม่เคยเห็นหน้าพี่กรมาก่อน   แต่อยากบอกพี่กรว่า   "ขอบคุณพี่กร มากๆ..."   " ที่ทำให้ผมรักหลวงพ่อมาก " จากใจจริงๆ ..(ยกมือไหว้พี่กร ผ่านหน้าจอคอมเลย)

รับไหว้ด้วยนะครับ 

ด้วยความเคารพคับ ;D ;D ;D

ออฟไลน์ taemin

• *
  • Thank You
  • พอเพียง พอดี พอใจ ~
ชอบมากๆครับ ขอบพระคุณมากๆครับพี่กร  ;D
พอเพียง พอดี พอใจ ~

ออฟไลน์ karyud

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 6

ฟังแล้วชอบมากครับ...ขอบคุณ  คุณกร...มาก ๆ ครับ ที่เผยแพร่ บารมีหลวงพ่อ...

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments