ผู้เขียน หัวข้อ: พระพิมพ์สรรค์ พระดีที่ถูกลืม...พระเนื้อดินธรรมดาที่หาค่าไม่ได้  (อ่าน 70707 ครั้ง)

ออฟไลน์ EakLookNam

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ..พูดดี,ทำดี,คิดดี,แล้วทุกอย่างจะดีตามมา..
 :D เข้ามาชมและหาข้อมูลครับ..จริงๆแล้วผมไม่มีความรู้เกี่ยวกับพระเนื้อดินของหลวงพ่อกวยเลยไม่หาเก็บไว้..แต่ต่อไปจะเริ่มเก็บบ้างแล้วครับ..ขอบคุณมากๆเลยครับ  ;D ;D  ;D

ออฟไลน์ เอกดนตรีสยาม

• พระแท้ ก็ต้องแท้วันยังค่ำ
  • สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • อันชนใดไม่มีดนตรีกาล ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
ต้องรณรงค์ 1 องค์ ต่อ 1 คนแล้วกระมังครับ ผมว่าดีทีเดียวสำหรับพระสรรค์ผมเคยแจกไปราว 30 คนในช่วงหลายปีที่ผ่านมาทุกคนตอบตรงกันว่าดีพกติดตัวกันตลอดเวลาเลยครับ  ;D
เชิญชมวัตถุมงคลได้ในร้านดนตรีสยามครับ http://sitluangporguay.com/shop/data/store.php?user_id=86

ออฟไลน์ LOOK

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
จริงๆค่ะพระที่หลวงพ่อทำเองแต่ถูกลืมมองค่าของเพชรแท้ไปได้คุณภาพเยี่ยมยอดหนูยังติดตัวไว้เลยข้อมูลที่หนูได้จากเพื่อนพี่หนูบอกไม่ต้องหาแพงๆหลอกหลวงพ่อเสกเหมือนกันที่พระแพงพี่เขาบอกว่าเขาปั่นราคาให้สูงๆเพราะเขามีอยู่ในมือหลายองค์คนพวกนี้น่าจะเห็นใจลูกศิษย์ที่มีเงินน้อยแต่อยากได้วัตถุมงคลหลวงพ่อไว้บูชา >:( >:( >:( >:(

ออฟไลน์ achi

• สมาชิก
  • Thank You
  • ชนินทรพระเครื่อง
อยากทาราบราคาเช่าคับว่าอยู่ประมาณเท่าไรคับ

ออฟไลน์ jr

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
ผมเหมือนไก่แจ้ได้พลอยครับ เมื่อก่อนไม่รู้คุณค่าให้เขาไปหมดโดยไม่รู้ว่าทรงคุณค่ายิ่ง เสียดายมากๆ ตอนนี้มีเพียงองค์เดียวเอง

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments