ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลังหนุมาน  (อ่าน 15101 ครั้ง)

ออฟไลน์ ถิรวุษิ

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เหรียญหลังหนุมาน
« เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 11:43:45 am »
รบกวนถามครับ ไม่ทราบว่าเหรียญหลังหนุมาน มีประสบการณ์ด้านไหนครับ
ยินดีให้คำปรึกษาสิทธิการรักษา บัตรสุขภาพถ้วนหน้า(บัตรทอง) บัตรประกันสังคม เบิกได้ จ่ายตรง พรบ.

ออฟไลน์ Laansid

• สมาชิก
  • Thank You
Re: เหรียญหลังหนุมาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2008, 08:33:22 pm »
บ่อยๆก็ทางด้านคงกระพัน ยิงไม่เข้าทำนองนี้อะคับ

ออฟไลน์ jacky

• สมาชิก
  • Thank You
  • สิวลี จะมหาเถโร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 04:00:23 pm »
หลวงพ่อท่านตั้งใจจะให้ทหาร ตำรวจ ไว้คุ้มครองกายครับ ดังนั้นน่าจะหนักไปทาง แคล้วคลาด คงกระพัน แต่คุณกุ้ง สุธิราช มีประสบการณ์เปลี่ยนแปลงชีวิตให้ดีขึ้นครับ ผมเลยเชื่อลึกๆว่าท่านคงทำไว้ให้ทุกอย่าง แล้วแต่จะอธิษฐานเอาครับ

;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ kim59

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 07:10:50 pm »
เท่าที่ได้อ่านหรือฟังมาจะหนักทางด้านยิงไม่เข้า ตีไม่แตก คงกระพัน แคล้วคลาดครับ :D

ออฟไลน์ attakrit

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2009, 09:08:57 am »
หลังหนุมานปี39ก็ไม่ธรรมดานะครับ ต้นหนามกระถินยักษ์ เป็นต้นไม้ที่ขึ้นง่ายมาก ขนาดเอาแมคโคขุดออกไม่ถึงปีขึ้นมาแทนของเก่าเพียบเลย หนามต้นนี้แทรกเตอร์ล้อยางไม่รับงานเข้าไถ เพราะหนามมันทิ่มยางเสียไปเลย  มีอยู่วันกิ่งมันข้ามรั๊วบ้านมายาวมาก ผมก็เลยเอามีดไปฟันดึงกิ่ง ทีนี้กิ่งมันหลุดจากที่พันกันสบัดมาโดนแก้มผม(หนามมันทิ่ม) ความรู้สึกเจ็บมีครับ แต่ไม่เข้าไม่มีเลือดออก มีแต่ความรู้สึกตอนหนามทิ่มแค่นั้น
ปกติวันอาทิตย์อยู่บ้านผมจะไม่ห้อยพระ แต่วันนั้นไม่รู้เป็นไรมีความรู้สึกอยากมีหลวงพ่อไว้ที่ตัวก่อนไปตัดต้นไม้ ถ้าไม่มีหลวงพ่ออยู่ด้วยนึกสภาพตัวเองไม่ถูกจริงๆ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2009, 09:08:57 am »

Facebook Comments