ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อกวยดังอีกเเล้ว เหตุการณ์ระเบิด m79 ที่สีลม (ประสบการณ์เหรียญหลังยันต์)  (อ่าน 11909 ครั้ง)

ออฟไลน์ patompong

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ศิษย์หลวงพ่อกวย
    • ร้านพระเครื่องออมเงินดอทคอม
บารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองศิษย์อยู่รอดปลอดภัย

ออฟไลน์ jalamai

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
0k  ขอให้ทำดีต่อไปนะครับ สมาชิกใหม่จ้า

ออฟไลน์ mzaa98

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
บารมีหลวงพ่อคุ้มครองครับ  ... น่าจะอยู่แถวคลองเตยครับพอดีผมทำงานอยู่แถวคลองเตยผมเคยเอาเหรียญหลังยันต์ไปใส่กรอบร้านแกอยู่เลยครับพอดีเห็นพี่เขาแขวนหลวงพ่อกวยครับก็เลยขอแกดูอยู่เลยครับ พี่ผู้หญิงเขาใส่รูปหลวงพ่อกวยปี21 พี่ผู้ชายตัวเล็กๆเขาห้อยเหรียญหลังยันต์ครับมีอาชีพใส่กรอบพระครับพูดจาดีทั้ง2คนเลยครับ..น่าจะใช่น่ะครับ..ยังไงก็ลองหาดูข้อมูลอื่นน่ะครับ

ออฟไลน์ a_lhb

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
ขออนุญาตเล่าต่อเพื่อนผมเองครับ พอดีวันนั้นเขาไม่ได้ใส่เหรียญหลังยันต์ไปโดนระเบิดm79ลงที่เเขน เเต่แฟนเขาใส่รูปหลังจีวรปี21(รูปนี้ซื้อหมวดบอลมานานเเล้ว)พอดีวันนั้นเขาเก็บร้านเสร็จก็ชวนแฟนเขาไปกันสองคนที่สีลมถึงประมาณเกือบ2ทุ่มแฟนเขากลัวฝั่งตรงข้ามจะปาของโดนเลยใส่หมวกกันน็อกเข้าไปด้วยเขาบอกว่าร่วมร้องเพลงอยู่ประมาณ2เพลงระเบิดm79ก็ลงโดนที่เเขนเเต่แฟนเขายืนติดกันระเบิดm79ลงโดนที่หมวลกันน็อกที่ใส่พอดีเหลือเชื่อไม่เป็นอะไรเลยละเเวกข้างๆโดนเจ็บกันเต็มไปหมด ถ้ามีโอกาสไปถามเจ้าตัวเขาได้เลยร้านโอ๊ะตลับพระที่ตลาดคลองเตย

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments