ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมบริจาคสบทบซื้อเครื่องดนตรีไทยถวายวัดโฆสิตาราม  (อ่าน 11245 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch
แล้วแต่สะดวกครับ แต่ถ้ารีบหน่อยก็ดีครับ ผมจะได้รีบนำเงินไปถวายวัดครับ

เงินจำนวน ทั้งหมดที่ได้รับมา ขณะนี้ผมได้นำไปถวายวัดทั้งหมด พร้อมกับได้ออกใบอนุโมทนาบัตรเรียบร้อยแล้ว

เมื่อวันที่ ๑ มกราคม ปีใหม่พอดี.... กลับ กทม.ก่อน แล้วจะลงภาพ ให้ชม กันครับ

ออฟไลน์ khemtat

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
อย่างช้าวันจันทร์ครับ จะโอนให้

แล้วจะแจ้งทาง pm นะครับ

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch
อ้างอิงจากกระทู้
ใบอนุโมทนาบัตร เงินทำบุญซื้อเครื่องดนตรีไทยและคอมพิวเตอ์เข้าโรงเรียนวัดโฆสิตาราม
http://sitluangporguay.com/forum/index.php?topic=1101.0

เริ่มต้นนับยอดใหม่ ขณะนี้ยอดเงินรวม ๖,๐๐๐ บาท
จากพี่ khemtat ๒,๐๐๐ บาท
       black_crystal ๔,๐๐๐ บาท

พระยังเหลืออยู่อีก จำนวน ๖ องค์ ครับ

ออฟไลน์ pei

• *
  • Thank You
หมวดบอลครับ ผมขอร่วมทำบุญด้วย 1 องค์ ครับ
รบกวนพี่ช่วยเลือกพระสรรค์องค์สวยๆดัวยครับ
พรุ่งนี้จะโอนเงินไปให้ครับ

ออฟไลน์ Napoleon

• *
  • Thank You
หมวดครับ

ยังสามารถร่วมทำบุญได้ไหมครับ ถ้ายังได้ ผมขอทำบุญด้วย 1 องค์ครับ
ขอหมวดช่วยคัดที่ยังมีอยู่งามๆ สักองค์ครับ  :)

ขอบคุณครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments