ผู้เขียน หัวข้อ: สารคดีหลวงพ่อกวย ของคุณ กร ขันทอง มีจำหน่ายที่วัดหรือยังครับ  (อ่าน 10161 ครั้ง)

ออฟไลน์ anon

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 45
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
  • หลวงพ่อกวย คือพระในดวงใจ
  :) ขอขอบพระคุณ คุณ ต้อม มากเลยครับ ที่ได้กรุณามอบ CD ชุดที่ 2 ให้
     โดยไม่คิดค่าใช้จ่ายอะไรเลย อาทิตย์หน้าจะไปกราบท่าน จะทำบุญกับวัดตามที่
     คุณ ต้อม แนะนำนะครับ

ออฟไลน์ hualum

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ลูกประดู่
ผมไปกราบหลวงพ่อมา อยากได้CDสารคดีชุด2เช่นกัน เสียดายาทางวัดบอกหมดแล้ว พี่ๆที่มีผมขอcopyบ้างได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

• สมาชิก
  • Thank You
อ้างถึง
ผมไปกราบหลวงพ่อมา อยากได้CDสารคดีชุด2เช่นกัน เสียดายาทางวัดบอกหมดแล้ว พี่ๆที่มีผมขอcopyบ้างได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

PM ชื่อ ที่อยู่มาครับ ผมจะ copy ส่งไปให้ครับ
ส่วนปกคุณก็ print ภาพปกในกระทู้เอาเองแล้วกันนะครับ   ;)

ออฟไลน์ hualum

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ลูกประดู่
ชื่อ พ.จ.อ.รุจิภาส บุญยิ่ง
รพ.ทร.กรุงเทพ ถ.ริมทางรถไฟเก่า แขวงบางนา เขตบางนา กทม.10260
ขอบคุณมากครับสำหรับความกรุณา ขอให้เจริญยิ่งๆขึ้นไปครับ มีอะไรแนะนำผมบ้างนะครับ

• สมาชิก
  • Thank You
อ้างถึง
ชื่อ พ.จ.อ.รุจิภาส บุญยิ่ง
รพ.ทร.กรุงเทพ ถ.ริมทางรถไฟเก่า แขวงบางนา เขตบางนา กทม.10260
ขอบคุณมากครับสำหรับความกรุณา ขอให้เจริญยิ่งๆขึ้นไปครับ มีอะไรแนะนำผมบ้างนะครับ

ไม่เกินวันอังคารผมจะส่งให้นะครับ
  ที่อยากจะแนะนำคือ หลวงพ่อชอบคนจริงครับ
  นับถือท่านจริงๆ ไม่นานจะได้เจอสิ่งดีๆที่หลวงพ่อ
  ท่านเมตตาให้ครับ ผมประสบกับตัวมาแล้ว

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments