พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > โชว์พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย

รูปหล่อรุ่น2องค์ประสบการณ์

(1/3) > >>

bear17:
องค์สวยๆกล่องเดิมๆหรือว่าเลี่ยมแล้วผมเคยได้ครอบครองประมาณ10กว่าองค์แต่ที่เหลือบูชาตลอดตอนนี้เหลือองค์ประสบการณ์องค์นี้องค์เดียวเองครับ.... ;D

bear17:
ประสบการณ์ที่ว่านี้คือเกี่ยวกับรถครับ...และยังคงเห็นร่องรอยของประสบการณ์ที่องค์พระอยู่ครับ... ;D

bear17:
แต่ประสบการณ์ไม่ได้เกิดกับผมครับ..เกิดกับเจ้าของเดิมครับ. ;Dคือน้องชายแม่เพื่อนที่เรียนด้วยกันมาตั้งแต่เด็กที่อยู่เเถวโพธิ์งามครับ น้าคนนี้แก่ขับรถมอเตอร์ไซด์มาด้วยความเร็ว(เมานิดหน่อย ;D)แต่ด้วยความมืดจึงมองไม่เห็นรถไถที่ขับอยู่บนถนนเลยชนท้ายและตัวเองก็ขูดไปกับถนนหลายเมตรแต่ไม่เป็นอะไรเลยแค่ถลอกนิดหน่อยเลือดก็ไม่มีด้วยแต่องค์พระหลวงพ่อถลอกครับลองชมใกล้ๆรถมอเตอร์ไซด์เละครับ.. ;D ผมเลยหาองค์สวยกริบกล่องเดิมไปแลกมาครับ.. ;)

saksitlew:
สุดยอดประสบการณ์โชคโชนเลยครับพี่หมี

chalothon:
      ;) หลวงพ่อกวยสุดๆๆครับ ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version