ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกรุดหลวงพ่อเชื้อ แบบโชกโชน  (อ่าน 3892 ครั้ง)

ออฟไลน์ prapak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: ตะกรุดหลวงพ่อเชื้อ แบบโชกโชน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 12:28:27 am »
ขอบคุณมากครับ คุณskunk420 และทุกๆท่านที่แวะมาเยี่ยมและทักทายกันครับ
ที่จริงตะกรุดดอกนี้เจ้าของเดิมเป็นชาวชัยนาทและรับราชการทหารได้ตกทอดมาและยืนยันว่าเป็นของหลวงพ่อโม ที่จริงเนื้อหาความเก่าน่าจะถึงหลวงพ่อโม แต่ตอนเช่ามาผมตีว่าเป็นของหลวงพ่อเชื้อไว้ก่อน เผื่อพลาดครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: ตะกรุดหลวงพ่อเชื้อ แบบโชกโชน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 12:28:27 am »

Facebook Comments