พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย ทั่วไป

สมเด็จยุคแรก เนื้อผงใบลาน

(1/1)

bear17:
เจ้าของเดิมได้ทำบุญมาพร้อมรูปถ่ายหลังสิงห์ครับ...หายากมากพุทธคุณสูงผมเก็บเข้าชุดของหายากของหลวงพ่อใส่กล่องใส่พานบูชาอย่างดีมานานแล้วครับ.... ;D ;D..เชิญชมเป็นวิทยาทานครับ..

chalothon:
                   ;D    ชอบๆๆเก่าดี ;D

bear17:

--- อ้างจาก: chalothon ที่ กันยายน 27, 2008, 08:56:43 pm ---                   ;D    ชอบๆๆเก่าดี ;D

--- End quote ---
ขอบคุณครับ....ชอบเหมือนกันเลยนะครับผมใจแข็งมา3-4ปีแล้วครับ..จะเก็บไว้บูชาเองแบบตกทอดน่ะครับ.. :D :D

Payongzcg:
กำลังศึกษาเรื่องนี้อยู่ครับ ใครมีวิธีดุช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

kkankim78:
ต้องมีไว้ครอบครอง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version