ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญ ออกวัดเดิมบาง เหรียญดี พิธีด  (อ่าน 72052 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ.นัด

• เกิดอย่างเสือ อยู่อย่างเสือ และเสือไม่กินเนื้อเสือด้วยกัน
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • nattakorn65@yahoo.com
Re: เหรียญ ออกวัดเดิมบาง เหรียญดี พิธีดี ราคาเยาว์
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 09:46:23 pm »
คุณ nattakorn สวัสดีครับ

ไม่ทราบจำได้ใหมที่ผมเคยส่งเมลล์ไปถามเรื่องเหรียญเดิมบางของคุณครับ

ยินดีที่รู้จักครับ ^^

คุ้นๆนะผมตอบไปว่าอย่างไงน้อ
ยินดีด้วยครับ
แลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้ที่ 0897185195 ขอเวลาราชการครับ
ชมภาพสวยๆได้ที่ http://www.gejisiam.com/shop/nattakorn

ออฟไลน์ pettuttploy_99

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
Re: เหรียญ ออกวัดเดิมบาง เหรียญดี พิธีดี ราคาเยาว์
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 06:29:17 pm »
ผมน้องใหม่ครับยังไม่เคยมีเหรียญของหลวงพ่อเลย อยากได้ไว้ติดตัวครับ แต่ถ้าราคาสูงมากผมคงไม่ไหวครับ ถ้าพี่ ๆ มีจะแบ่งให้ก็ขอรับ ขอบพระคุณมากครับ พ่อผู้ใหญ่ด้วยครับ :)

ออฟไลน์ somsak9

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 09:51:41 pm »
หากพูดถึงประสพการณ์ เหรียญรุ่นนี้เพียบ ผมว่าแต่ละท่านที่ห้อยเหรียญรุ่นนี้อยู่ คงไม่ต้องอธิบายมาก รู้อยู่แก่ใจ ส่วนตัวเหรียญเดิมบางผมรักมากกว่าเหรียญรุ่นไหน ไปไหนในคอมีท่านอยู่อุ่นใจครับ ผมบอกได้เลยว่า พระแพงๆบางองค์เลยครับ หลวงพ่อท่านปลุกเสก สองปีอะไรต่ออะไรท่านประสิทธิ์ให้หมด สุดยอด

ออฟไลน์ supawat.p

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:25:21 am »
 :) :) :)
สวัลดีครับสมาชิกใหม่ แหลม ครับอยู่วัดท่าเตียน เดิมบาง
เหรียญนี้ผมก็มีครับตอนนี้ไช้ติดตัวตลอดเคยเจอมากับตัวเองแล้วครับพุทธคุณสุดๆเลยครับ

ออฟไลน์ supawat.p

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 09:04:38 pm »
ถ้าพูดถึงเหรียญรุ่นเดียวกันหลวงพ่อแจ่ม หลวงพ่อแบน หลวงพ่อจวนก็งดงามเช่นกันครับ

ตอนนี้ผมหาเหรียญหลวงพ่อจวน อยู่นะครับหรือใครยากแลกกับหลวงพ่อแจ่มก็ได้นะครับผมมีอยู่ 2 เหรียญครับแบ่งๆกันไปบูชาครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 09:04:38 pm »

Facebook Comments