ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญ ออกวัดเดิมบาง เหรียญดี พิธีด  (อ่าน 71976 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั้ม เดิมบาง

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: เหรียญ ออกวัดเดิมบาง เหรียญดี พิธีดี ราคาเยาว์
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 03:51:35 pm »
ผมจะเอารูปพระที่ผมมีมาโพสบ้างต้องใช้กล้องแบบไหนครับแล้วอัพรูปยังงัยคับ(ผมเป็นมือใหม่คับมีพระของหลวงพ่อที่พ่อของผมเก็บไว้หลายองค์ก่อนที่พ่อผมจะเสียผมเลยอยากรู้ว่าองค์ไหนแท้บ้างคับอยากให้พวกพี่ๆช่วยดูให้หน่อยคับอีกอย่างคือผมอายุยังน้อยเพิ่งเริ่มสนใจเรื่องพระเครื่องอ่ะคับ)ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ laykaka

• *
  • Thank You
Re: เหรียญ ออกวัดเดิมบาง เหรียญดี พิธีดี ราคาเยาว์
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 01:23:51 pm »
ดีจริงๆเลยค่ะ :o
ragnarok ragnarok
แร็คเถื่อน แร็คเถื่อน

ออฟไลน์ อ.นัด

• เกิดอย่างเสือ อยู่อย่างเสือ และเสือไม่กินเนื้อเสือด้วยกัน
  • สมาชิก
  • Thank You
  • nattakorn65@yahoo.com
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 08:01:12 pm »
เห็นมีคนถามก็เลยเอาเดาๆเอา
มีแบบหูขีด กับหูไม่ขีดมั้งเท่าที่เจอ
มีรมดำ น้ำตาล กะไหล่นาคเท่าที่เห็นนะครับ
และก็มีของปลอมด้วยละ

ยังไงรบกวนข้อมูลที่พี่บอลครับ  8)
แลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้ที่ 0897185195 ขอเวลาราชการครับ
ชมภาพสวยๆได้ที่ http://www.gejisiam.com/shop/nattakorn

ออฟไลน์ bojakn

• *
  • Thank You
  • ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครองทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 06:23:59 pm »
เหรียญแรกของผมครับเพิ่งได้มาเมื่อต้นเดือน ได้มาบูชาที่หิ้งหน้ารูปหลวงพ่อก็เกิดประสบการณ์เลยครับ :D
ไม่ประมาท  มีสติ  มีหลวงพ่อกวยในใจ  อะไรที่ว่ายากลำบาก  คงพ้นฝ่าขวากหนามได้ ไม่ยากเย็น

ออฟไลน์ bojakn

• *
  • Thank You
  • ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครองทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 06:25:13 pm »
คุณ nattakorn สวัสดีครับ

ไม่ทราบจำได้ใหมที่ผมเคยส่งเมลล์ไปถามเรื่องเหรียญเดิมบางของคุณครับ

ยินดีที่รู้จักครับ ^^
ไม่ประมาท  มีสติ  มีหลวงพ่อกวยในใจ  อะไรที่ว่ายากลำบาก  คงพ้นฝ่าขวากหนามได้ ไม่ยากเย็น

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 06:25:13 pm »

Facebook Comments