ผู้เขียน หัวข้อ: มีดหลวงพ่อพร้า มีแบบนี้รึป่าวครับพี่ชาย  (อ่าน 2382 ครั้ง)

ออฟไลน์ tavin_99

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0

อย่างไงรบกวนพี่ชายทุกๆท่านช่วยชี้แนะด้วยนะครับ แล้วรบกวนช่วยเล่าประสพการณ์อย่างย่อให้ผมทราบพอคร่าวๆหน่อยนะครับพี่ชาย
ขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยนะครับพี่ชายที่ลงไว้หลายกระทู้ เพราะผมจะลงให้ตรงกับหัวข้อกระทู้อ่ะครับผม
คนรักษ์กุมาร

ออฟไลน์ nanisa

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: มีดหลวงพ่อพร้า มีแบบนี้รึป่าวครับพี่ชาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 07:59:47 pm »
รุ่น2ครับ... ;) ;) ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: มีดหลวงพ่อพร้า มีแบบนี้รึป่าวครับพี่ชาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 07:59:47 pm »

Facebook Comments