ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยดูเหรียญกลมพระปิดตาเหรียญนี้ให้ด้วยครับพี่ชายทุกๆท่าน  (อ่าน 2203 ครั้ง)

ออฟไลน์ tavin_99

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
รบกวนช่วยดูเหรียญกลมพระปิดตาเหรียญนี้ให้ด้วยครับพี่ชายทุกๆท่าน รู้แต่ว่าได้มาเป็นสายทางภาคอีสานอยากทราบว่าของที่ไหนหลวงพ่ออะไรเก๊หรือแท้แล้วที่สำคัญจุดดูชี้วัดว่าเก๊หรือแท้ด้วยครับพี่ชาย
คนรักษ์กุมาร

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.

....ดูจากรูปแล้วเหรียญนี้มีเปอร์เซ็นแท้มากครับเนื้องานเป็นงานปั๊ม แต่ยังไม่รู้ว่าเป็นของหลวงพ่ออะไร,วัดอะไร? รอท่านอื่นต่อครับ

ออฟไลน์ tavin_99

• สมาชิก
  • **
  • Thank You

....ดูจากรูปแล้วเหรียญนี้มีเปอร์เซ็นแท้มากครับเนื้องานเป็นงานปั๊ม แต่ยังไม่รู้ว่าเป็นของหลวงพ่ออะไร,วัดอะไร? รอท่านอื่นต่อครับ
ขอบคุณครับพี่ชาย จะได้เลี่ยมขึ้นคอเลยครับผม
คนรักษ์กุมาร

ออฟไลน์ เก่ง ท่าทราย

• สมาชิก
  • Thank You
  • บารมีหลวงพ่อ
    • เก่ง  ท่าทราย

:) :) :)เห็นด้วยกับพี่ soda 405 แท้ครับ100%

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments