พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > ทำเนียบวัตถุมงคลประเภทรูปถ่าย-ภาพพิมพ์ ของหลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม

@@@ ภาพถ่ายหันข้าง ร้านเนรมิต สรรคบุรีครับ @@@

(1/4) > >>

ตั้ม ชัยนาท:
เจ้าของเก่าเก็บใว้ดีมากครับ  ซองเหลืองเลยครับ

phiphat:
ภาพนี้แท้หรือเปล่าไม่รู้ แต่ที่รู้ภาพนี้ มีมิติรัศมีหลวงพ่อมีชีวิต  :D

SODA 405:

....เห็นภาพนี้แล้วกินตากินใจมากครับ

dada99999:
ภาพนี้ ผมชอบมากครับ...

Jitmant:
วันนี้ได้เห็นรูปหลวงพ่อ คิดถึงหลวงพ่อมาก น้ำตาไหลเองไม่รู้ตัว นับถือหลวงพ่อยิ่งชีวิต แม้ตายไปกระดูกก็จะเอาไปฝากไว้ที่วัดอยู่ใกล้หลวงพ่อคอยรับใช้ท่าน เห็นรูปแล้วดูพระที่คอ คิดถึงหลวงพ่อเมื่อวันที่ 12 เมษายน 2522 ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version