พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > ทำเนียบวัตถุมงคลประเภทเครื่องรางต่าง ๆ ของหลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม

สิงห์งาแกะ

(1/2) > >>

บอล อุทัย:
ต้องดูที่มาเป็นสำคัญ ถ้าที่มาดีเชื่อถือได้ ก็ต้องเชื่อกันล่ะครับ
ตัวนี้ของคุณต้อม สำนักจันทร์ฝากโชว์

สำนักจันทร์:
ครับตัวนี้ติดกลัดเสื้อตลอดเวลา สิงห์หลวงพ่อเก่งครับเพราะหลวงพ่อท่านเสกสิงห์แบบสิงห์ครับ ตัวนี้ของบ้านเลยส่วนตัวอื่นที่เก็บไว้ก็มีโดยส่วนตัวชอบสะสมครับหลวงพ่อมุ่ยก็มีบางตัวศิลป์จะเหมือนกับหลวงพ่อกวยแยกยากต้องที่มาประกอบ แต่ไม่ว่าฝั่งชัยนาทหรือสุพรรณก็เก่งไม่แพ้กันครับ

chalothon:
      ;)    ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ ;D

saksitlew:
ชอบครับ เล่นที่มาเป็นการป้องกันที่ดี ครับ

MUNGON:

ชอบสิงห์เหมือนกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version