ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังครับ !!! (ไม่อยากให้โดนเหมือนผมครับ)  (อ่าน 41516 ครั้ง)

ออฟไลน์ kong_taling

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
http://sitluangporguay.com/forum/index.php?topic=11875.0

ตามลิงค์นี้ครับ

ถึงเพื่อนๆ พี่ๆ ศิษย์หลวงพ่อกวย ทุกท่านครับ

พระองค์นี้บูชาจาก อ.แป๊ะ ปากช่อง รุ่นใหญ่ในสาย ที่เพื่อนๆ พี่ๆ หลายคนในเวปรู้จักกันดี

แจ้งข่าว อ.แป๊ะ ว่าพระไม่แท้มาเกือบ 2 เดือน อาจารย์ติดต่อกลับมา 2 ครั้ง บอกว่าจะเคลียเงินคืนให้ 16/6/54

ตอนนี้เงียบหายเลยครับ โทรไปไม่รับ และไม่โทรกลับ(เสียความรู้สึกครับ)

ที่ออกมาประกาศครั้งนี้ไม่ได้ คับแค้น ข้องใจแต่อย่างใด

แค่อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ ที่นับถือหลวงพ่อกวย เหมือนผม ระวัง คนๆ นี้ให้ดีครับ จะได้ไม่พลาดแบบผม

หากข้อความนี้ไม่เหมาะสม ต้องขอโทษท่านเวปมาสเตอร์มา ณ ที่นี้ด้วยครับ  

ออฟไลน์ อ.นัด

• เกิดอย่างเสือ อยู่อย่างเสือ และเสือไม่กินเนื้อเสือด้วยกัน
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • nattakorn65@yahoo.com
ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ต้องระวัง
แต่ก็นั่นแหละครับต้อรออีกฝ่ายมายืนยัน
แลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้ที่ 0897185195 ขอเวลาราชการครับ
ชมภาพสวยๆได้ที่ http://www.gejisiam.com/shop/nattakorn

ออฟไลน์ mon uthai

• เกิดเป็นมนุษย์ แสนยาก....
  • สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ถ้ามีอาชีพแบบนี้,,,,,,,, >:(เซ็งเป็ด,,,,,,, ) เงิน หรือ เกียรติยศ คุณธรรม แบบไหนที่สำคัญกว่ากัน  ครับ,,, เป็นศิษย์หลวงพ่อแท้หรือเปล่าลลล,,,จะทำอะไรถามตัวเองว่า นึกถึงหลวงพ่อมั่งมั๊ย        ,ถามหน่อย,,,,,,,
ความเชื่อ....ศรัทธา.....นำไปสู่....ความประจักษ์จริง..รู้เอง...เห็นเอง...

ออฟไลน์ kong_taling

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
ขอยืนยัน ว่าทุกเรื่องที่เขียนมาเป็นเรื่องจริง

อย่างที่บอกครับ ผมต้องการให้เพื่อนๆ พี่ๆ ระวัง คนๆ นี้ อย่าหลงเชื่อคิดว่าเป็นรุ่นใหญ่สายตรง

ผมขอสาบานกับหลวงพ่อกวย ที่ลูกเคารพศัทธา ที่หากข้อความที่ลูกเขียนเป็นเท็จ ขอให้ลูกประสบแต่สิ่งไม่ดีในชีวิต

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments