ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังครับ !!! (ไม่อยากให้โดนเหมือนผมครับ)  (อ่าน 41517 ครั้ง)

ออฟไลน์ somsak9

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ทำแบบนี้เท่ากับทำร้ายคนที่เขานับถือหลวงพ่อ ไม่ดีหรอกครับคิดใหม่เถอะครับ หลวงพ่อท่านให้อภัยเสมอถ้าคิดได้

ออฟไลน์ kong_taling

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
ใช้ครับผมโดนทำร้าย แต่ไม่เสื่อมศัทธาหลวงพ่อ

หลวงพ่อกวยอยู่ในใจเสมอ(ถึงผมจะเป็นศิษย์ใหม่)

หลวงพ่อท่านเก่งจริง ผมอธิฐานขออะไร ประสบความสำเร็จเสมอ

ปัญหาอยู่ที่ลูกศิษย์ ทำพระเก๊ พระเสริม ออกมา จนทำให้สับสนในการเล่นหา

พระหลวงพ่อกวย ควรจะเป็นพระที่มีความนิยมสูงกว่านี้ (คำถามคือทำไมเซียนใหญ่หลายๆ ท่าน ไม่เล่นกันครับ)

ต้องขอบคุณ คุณบอย บางระจัน และพี่ๆ ในสายหลายท่าน ที่พยามสร้างมาตรฐานพระของหลวงพ่อ ให้เล่นหาในแนวทางเดียวกัน (ขอชื่นชมอย่างยิ่งครับ)

ออฟไลน์ somsak

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เป็นกำลังใจให้ครับ และรอคำชี้แจงจากฝ่ายที่ถูกพาดพิง ครับ ถ้าไม่ออกมา ก็วังเวงละครับ

ออฟไลน์ karyud

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 6

วังเวงเหมือนกัน...แต่กรรม คือ ผลของการกระทำ...

ออฟไลน์ kong_taling

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
ผมก็อยากให้ อ.แป๊ะ ออกมาชี้แจงเหมือนกันครับ

ขอบคุณพี่ๆ ที่เป็นกำลังใจให้ครับ...

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments