ผู้เขียน หัวข้อ: -= สมเด็จ วค หลังข้าวสารดำ หลวงพ่อพร้า ครับ =-  (อ่าน 4348 ครั้ง)

ออฟไลน์ Boy_Bangkae

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
สมเด็จ วค หลังข้าวสารดำ หลวงพ่อพร้า ครับ ตอนนี้เริ่มหาเก็บยากแล้วนะครับ ขุนแผนก็เริ่มหายากแล้วครับ  :D :D :D

อีกหน่อยผมคาดว่า พระของหลวงพ่อพร้า จะต้องคล้ายกับหลวงพ่อกวยครับ คือเป็นที่นิยมครับ ถ้าใครเก็บได้รีบเก็บเข้าคลังไว้นะครับ ;D ;D ;D

ปล.1 ตอนนี้สุขภาพหลวงพ่อพร้าเริ่มแข็งแรงขึ้นแล้วนะครับ ไปกราบท่านมาอาทิตย์ที่ผ่านมาครับ
ปล.2 ท่านคล้ายหลวงพ่อกวยมากครับ ท่านผอมทำให้คล้ายๆหลวงพ่อกวยเลยครับ

ออฟไลน์ Boy_Bangkae

• สมาชิก
  • Thank You
Re: -= สมเด็จ วค หลังข้าวสารดำ หลวงพ่อพร้า ครับ =-
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 11:08:34 pm »
ลืม resize อีกแล้วครับ  :'( :'( :'( :'(  ต้องขอโทษด้วยนะครับ

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.
Re: -= สมเด็จ วค หลังข้าวสารดำ หลวงพ่อพร้า ครับ =-
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:00:38 am »

....ตามมาศึกษาครับ :D

ออฟไลน์ chanin

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:54:20 am »
สวยเดิมมากครับ :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 07:54:20 am »

Facebook Comments