ผู้เขียน หัวข้อ: !! สิงห์หลวงพ่อโม วัดจันทนาราม ชัยนาท !!  (อ่าน 7612 ครั้ง)

ออฟไลน์ ballyhouse2

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • 088-2732085 บอลครับ
Re: !! สิงห์หลวงพ่อโม วัดจันทนาราม ชัยนาท !!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:51:27 am »
แนะนำให้ผมได้รู้จักกับเจ้าของรังมั่งซิครับพี่ ;) :D
ร้านประจำจะอยู่ตลาดสรรพยาครับ สนใจในพระเครื่องของผมแวะมาพูดคุยกันได้ครับหรือจะโทรมาคุยกันก็ยินดีครับ ร้านเปิดทุกวันครับ จ-ศ เปิด13.30น.- 17.00น. ส-อา เปิด9.00น.-17.00น. ยินดีรับใช้ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ prapak

• สมาชิก
  • Thank You
Re: !! สิงห์หลวงพ่อโม วัดจันทนาราม ชัยนาท !!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 08:09:06 am »
สภาพสวยเยี่ยมมากครับ

ออฟไลน์ patompong

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศิษย์หลวงพ่อกวย
    • ร้านพระเครื่องออมเงินดอทคอม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 08:09:40 am »
สวยมาก ๆ

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 08:11:10 am »
แฟนพันธ์แท้หลวงพ่อโม  :o :o :o
 ปล.พี่โอ๋ครับ ผมยังรอยคอยให้พี่ใจดี แบ่งรูปหล่อบรรจุอัฐิ ให้ผมนิมนต์ขึ้นคอด้วยอยู่นะครับ ;D ;D

ผมเป็นคนใจร้ายครับ แหะ ๆ  ขอบคุณมากครับผม  ;)

....สิงห์เดิมๆสวยครับ  :D

โดนขังในกระป๋องนมมานานครับ  ขอบคุณมากครับผม  ;)

:) :) :)สิงห์หลวงพ่อโมตัวนี้สภาพไม่ผ่านการใช้สวยมากครับบางคนก็ใด้ในตลับสีผึ่งสีของงาก็จะเปลี่ยนไปครับ :) :) :)

ครับผม ขอบคุณมากครับ  ;)

แนะนำให้ผมได้รู้จักกับเจ้าของรังมั่งซิครับพี่ ;) :D

แหม่ เจอเสี่ยบอลเดี๋ยวโดนถล่มรังแตกครับ 555+  ;D
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

ออฟไลน์ โอ๋ชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 2
  • สพฺเพสตฺตา อเวรา อพฺพยาปฌฺฌา อนีฆา สุขีอตฺตานัง ปริหรันตุ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 08:12:33 am »
สภาพสวยเยี่ยมมากครับ

ขอบคุณมากครับ สวยจริง ๆ ครับพพี่ ไม่ได้แตะมือเลย  ;)

สวยมาก ๆ

ขอบคุณมากครับพี่  ;)
"พระสมเด็จแหวกม่าน มีไว้บูชาติดกายจะสุขสมหวังผ่านทุกอุปสรรคอุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีอำนาจบารมีสะท้อนกลับใครพูดทำคิดไม่ดีกับเราจะได้กลับไปสนองตนเองทันที ช่วยตัดเวรชะลอกรรมจงกระทำแต่ความดีท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 08:12:33 am »

Facebook Comments