ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ได้บูชาภาพนี้มา หลวงพ่อโมครับ  (อ่าน 1115 ครั้ง)

ออฟไลน์ chang banchiean

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
วันนี้ได้บูชาภาพนี้มา หลวงพ่อโมครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 08:59:34 pm »
ภาพนี้ไม่ทราบรุ่น  เปิดในเวปก้อเห็นว่ามีประสบการณ์ดี (แต่ภาพนี้มีความแปลกตรงที่""" สดุ้งกลับ"""")  ไม่รู้เท็จจริงเป็นอย่างไรเชิญท่านผู้รู้บอกด้วยครับ 

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

วันนี้ได้บูชาภาพนี้มา หลวงพ่อโมครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 08:59:34 pm »

Facebook Comments