ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษาพระเนื้อผงเนื้อดิน หลวงพ่อกวย เอาของเก๊มาให้ดูครับ โดนมาเยอะเจ็บมาเเยะ  (อ่าน 16352 ครั้ง)

ออฟไลน์ aukkanivat

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
กรณีศึกษาพระเนื้อผงเนื้อดิน หลวงพ่อกวย เอาของเก๊มาให้ดูครับ  โดนมาเยอะเจ็บมาเเยะ

ภาพในกระทู้นี้เป็นของเก๊ทั้งหมดนะครับ เผื่อเอาไว้เป็นกรณีศึกษา ไว้ให้รุ่นลูกรุ่นหลานดูว่าของเก๊เป็นอย่างไร  ขนาดที่มาที่ไปดียังโดนครับ  คงไม่ต้องบอกว่าเอามาจากใครนะครับ

เริ่มเลยละกันครับ  นี่คือส่วนหนึ่ง  อีกส่วนหนึ่งเป็นกระสอบยังไม่ได้เปิดเผย

ขออนุญาตผู้ดูเเลเว็ปด้วยนะครับ  โดนมาเยอะ เจ็บมาเเยะ  ครับ

ลายมือกระดาษเเผ่นเล็กเป็นลายมือของเจ้าของพระที่เอามาขายครับ  ลายมือใครมาดูกันเองครับ

นี่เป็นเเค่ส่วนหนึ่งที่โดนมาพิมพ์เหมือนเเต่เนื้อไม่โดน ไว้เป็นกรณีศึกษา กันการระวังป้องกันตัวครับ  อีกอย่างมุขหลวงพ่อไปเข้าฝันให้มาหานี่อย่าไปหลงเชื่อโดยเด็ดขาดครับ

• *
  • Thank You
ขออนุญาตผู้ดูเเลเว็ปนะครับอย่าลบ เพราะมันคือเรื่องจริง ให้ผู้ที่เอาของเหล่านี้มาขายได้เข้ามาดู ถ้าจะดำเนินคดีให้ทำได้เลยครับ เเจ้งความกับคนที่คุณเอาพระไปหลอกขายเค้านั้นเเหละ ทำกันเป็นขบวนการครับ  จะเเจ้งความให้เเจ้งได้เลย 

ออฟไลน์ anon

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 45
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
  • หลวงพ่อกวย คือพระในดวงใจ

ออฟไลน์ Boy_Bangkae

• สมาชิก
  • Thank You
ขออนุญาตผู้ดูเเลเว็ปนะครับอย่าลบ เพราะมันคือเรื่องจริง ให้ผู้ที่เอาของเหล่านี้มาขายได้เข้ามาดู ถ้าจะดำเนินคดีให้ทำได้เลยครับ เเจ้งความกับคนที่คุณเอาพระไปหลอกขายเค้านั้นเเหละ ทำกันเป็นขบวนการครับ  จะเเจ้งความให้เเจ้งได้เลย 
[/quote

น่าจะมีเครื่องตรวจเอกลักษณ์พระหลวงพ่อนะครับ ;D ;D ;D

ปกโพธิ์ องค์ละเป็นแสน ถ้าปลอมจริงๆคนซื้อคงร้องไม่ออก ;)

• *
  • Thank You
จุกครับ  ยังมีอีกเดี๋ยวเอามาให้ดูอีกครับ  โดนเป็นล้าน

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments