ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษาพระเนื้อผงเนื้อดิน หลวงพ่อกวย เอาของเก๊มาให้ดูครับ โดนมาเยอะเจ็บมาเเยะ  (อ่าน 16353 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลิงแดง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
ยันตะนุพาพะหะวาราอิติ

ออฟไลน์ moderntalking

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
กระผม..นาย แป๊ะ ปากช่อง  ขอกราบขอโทษเรื่องทุกสิ่งทุกอย่างที่ผมได้กระทำสิ่งที่ไม่สมควรที่ทำที่ตั้งใจและไม่ได้ตั้งใจ.ผมขอน้อมรับผิดและพิจรณาตัวเองด้วยการกราบขออำลาพระชุดหลวงพ่อกวยอย่างเด็ดขาด..เพื่อจะไม่ให้ทำชื่อเสียงของหลวงพ่อเสียหายอีกต่อไป..ปัญหาต่างๆทั้งจะได้จบกันเสียทีครับ..เพราะผมคนเดียว..ต่อไปนี้ผมจะรับผลกรรมของผมที่ก่อเอาไว้เองครับ..สุดท้ายนี้ผมกราบขอโทษทุกๆท่านด้วยใจจริงครับ ผมขอรับผิดจริงๆ..หวังว่าทุกท่านคงให้อภัย..ผมขอกราบเลยครับ..ขอขอบคุณทางเวป์ที่ให้โอกาสออกมาครับ..
ดีครับกล้าทำกล้ารับ นับถือ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments