ผู้เขียน หัวข้อ: มีพระเก๊ ของ เเป๊ะ ปากช่อง มาให้ดู ให้ศึกษาเนื้อเเละพิมพ์กันครับ ตาจะได้สว่าง  (อ่าน 23917 ครั้ง)

ออฟไลน์ aukkanivat

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
กรณีศึกษาพระเนื้อผงเนื้อดิน หลวงพ่อกวย เอาของเก๊มาให้ดูครับ  โดนมาเยอะเจ็บมาเเยะ
ภาพในกระทู้นี้เป็นของเก๊ทั้งหมดนะครับ เผื่อเอาไว้เป็นกรณีศึกษา ไว้ให้รุ่นลูกรุ่นหลานดูว่าของเก๊เป็นอย่างไร  ขนาดที่มาที่ไปดียังโดนครับ  คงไม่ต้องบอกว่าเอามาจากใครนะครับ
เริ่มเลยละกันครับ  นี่คือส่วนหนึ่ง  อีกส่วนหนึ่งเป็นกระสอบยังไม่ได้เปิดเผย
ขออนุญาตผู้ดูเเลเว็ปด้วยนะครับ  โดนมาเยอะ เจ็บมาเเยะ  ครับ

ลายมือกระดาษเเผ่นเล็กเป็นลายมือของเจ้าของพระที่เอามาขายครับ  ลายมือใครมาดูกันเองครับ

นำที่เหลือมาให้ดูความจัญไรของ คุณ แป๊ะ  ครับ

บอกแล้วครับว่ามาเป็นกะละมัง

เสียความรู้สึกครับ ทั้งหมด หลายล้านครับ  ที่ซื้อเพราะศรัทธาหลวงพ่อครับ เรื่องเงินไม่เท่าไหร่ แต่ความรู้สึกนี่ซิครับ แล้วกับตัวใหญ่หลวงพ่อด้วย ดีกรีหลานหลวงพ่อ ทำให้หลวงพ่อหม่นหมอง  กรรมครับมันตามสนองแน่นอน  ไม่รู้ว่าพระชุดนี้ยังมีกระจัดกระจายไปข้างนอกอีกหรือเปล่าทุกท่านโปรดระวังด้วยนะครับ เตือนท่านด้วยความหวังดีครับ

• *
  • Thank You
วันนี้นำเสนอตะกรุดเก๊ๆ ของเเป๊ะ ปากช่อง

[img ]http://i1225.photobucket.com/albums/ee391/aukkanivat/takut/IMG_1503.jpg[/img]

ตะกรุดชุดนี้คลี่ออกมาดูจะเขียนยันต์เหมือนกันหมดคือ มงกุฏพระพุทธเจ้า เเต่มานั่งไล่อ่านดู เขียนผิด ครับน่าเศร้าใจ เเต่ ก็ชมคนที่ถักตะกรุดวิรุฬจำบังว่ามีความอดทนดีมากครับสำหรับของเก๊ชิ้นนี้

• *
  • Thank You

ออฟไลน์ sompop

• *
  • Thank You
มีรูปหน้าตาเขาไม๊ครับ อยากเห็นจัง

ออฟไลน์ timsongpinong

• *
  • Thank You

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments