ผู้เขียน หัวข้อ: โพธิ์ย้อยเนื้อผงยุคต้นพิมพ์นี้หาดูได้ที่ไหนอีก  (อ่าน 22611 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tarakorn

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • ฅนแท้ คงทน
แบบนี้ผมชอบครับยุคต้นหายาก :o :o :o

;D .. . งั้นต้องพยายามหาให้เจอนะครับ
ผมเองก็เหมือนกันครับ พยายามอยู่นานเหมือนกัน ยังมีอีกหลายชิ้นครับที่ได้มาแล้ว และยังพยายามหาอยู่อีกหลายชิ้นครับ
หากมีเวลาจะนำมาให้ชมอีกนะครับ

ด้วยความนับถือ
เพื่อนกันคนหนึ่ง

ออฟไลน์ คางเครา

• สมาชิก
  • Thank You
  • ผู้ฟังดีย่อมเกิดปัญญา
    • http://www.web-pra.com
มีเหตุ มีผล ก็ถกกันไปครับ ได้มองต่างมุมกันเกิดประโยชน์ดี

ออฟไลน์ Tarakorn

• *
  • Thank You
  • ฅนแท้ คงทน
มีเหตุ มีผล ก็ถกกันไปครับ ได้มองต่างมุมกันเกิดประโยชน์ดี

อยากให้เป็นอย่างที่ว่าแหละครับ จะดีไม่น้อยเลย .. .
แต่ต้องพร้อมรับฟังความเห็นที่แตกต่างอย่างถ้อยทีถ้อยอาศัยกันครับพี่

;D .. .
นับถือ, เพื่อนกันคนหนึ่ง

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch

ออฟไลน์ ศิษย์บ้านนอก

• *
  • Thank You
  • น้ำใสที่ว่าใส ก็ไม่สู้ใจที่บริสุทธิ์
Re: โพธิ์ย้อยเนื้อผงยุคต้นพิมพ์นี้หาดูได้ที่ไหนอีก
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 12:33:05 am »
เยี่ยม เลยครับ พี่บอล จะได้กระจ่างชักที :D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: โพธิ์ย้อยเนื้อผงยุคต้นพิมพ์นี้หาดูได้ที่ไหนอีก
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 12:33:05 am »

Facebook Comments