ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีพระสายวัดตลุกช่วยนำมาให้ชมกันบ้างนะครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 16328 ครั้ง)

ออฟไลน์ ธรรมวิทย์

• พร หลวงพ่อชม วาจาสิทธิ์
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
น้องเก่ง กะ น้องแอม นี่ช่างสรรหาจังเลยนะครับ เยี่ยมจริงๆๆ ;D
ไม่กล้าลงแจมด้วยเลย เห็นแต่ละชิ้นแล้วหนาว เบื่อเมื่อไรสะกิดแรงๆๆ พี่ได้เลยนะครับ รับไม่จำกัดจำนวน ;D ;D
ของผมก็พออมีนะครับพี่......แต่ไม่กล้าสะกิดพี่... ;D ;D ;)
กระชากเลยก้ได้บอล ;D
น้องเก่ง กะ น้องแอม นี่ช่างสรรหาจังเลยนะครับ เยี่ยมจริงๆๆ ;D
ไม่กล้าลงแจมด้วยเลย เห็นแต่ละชิ้นแล้วหนาว เบื่อเมื่อไรสะกิดแรงๆๆ พี่ได้เลยนะครับ รับไม่จำกัดจำนวน ;D ;D
;D ;D ;D ;Dไม่กล้าสะกิดหลอกครับมีน้อยครับ

ผมก็มีน้อยนิดครับพี่
กลัวมีไม่พอไปสะกิดครับ  ;D ;D
ที่โชว์ มานี่ก็เชื่อแล้วว่ามีคนละไม่เท่าไรเลย 555
 ;)
ขอบารมี หลวงพ่ออ่ำ  หลวงพ่อบุญ  หลวงพ่อเทียบ  หลวงพ่อทรัพย์  หลวงพ่อชม  ( หลวงพ่อทั้ง 5 วัดตลุก )  คุ้มคลองปลอดภัย มีโชค กันถ้วนหน้า

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments