ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเกาะ ใครมีวัตถุมงคลของท่านเเบ่งกันชมบ้างนะครับ  (อ่าน 539525 ครั้ง)

ออฟไลน์ A.Rak

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
เหรียญไตรมาส51ครับทองแดงครับ
   ดีครับ..ได้เหรียญนารายณ์ของหลวงพ่อมาเก็บไว้บูชาเป็นเรื่องดีมากครับ.. คุ้มครอง..แคล้วคลาด..เรียก นนทุกข์ครับ (ถูกนะพี่เล็ก) ไม่มีความเห็นความแต่ขอแนะนำว่า..นำไปให้หลวงพ่อเกาะท่านเสริม เพิ่มพุทธคุณ หน่อยดีกว่านะครับ..(เห็นด้วยมั้ยครับ..ศิษย์พี่ Palee ) ไม่ให้เหตุผล ไม่มีความคิดเห็นแต่แนะนำดีกว่านะครับ..ด้วยความห่วงใย
                   คนทำเหรียญ

ออฟไลน์ ao142

• สมาชิก
  • Thank You
  • อตฺตา สุทนฺโต ปุริสสุสโชติ
สวัสดีครับพี่a.rak. อยากรบกวนพี่ช่วยลงรูปตะกรุดแม่หม้ายครวญหรือตะกรุดคู่ชีวิตให้ดูหน่อยจะได้ไหมครับอยากเห็นครับพี่

ออฟไลน์ Arsenal023

• สมาชิก
  • Thank You
เรียน พี่ a.rak เหรียญนารายณ์ นี่ ทางวัดสร้างเองหรือข้างนอกทำมาให้หลวงพ่อปลุกเสกอะครับ

ออฟไลน์ Phalee

• สมาชิก
  • Thank You
สวัสดีทุกท่านครับ เหรียญนารายณ์นี้ไม่อยากตอบในนี้ครับ กลัวจะไม่งาม เอาไว้ถ้ามีโอกาศได้เจอกันที่วัดจะได้พุดคุยกัน ถ้าให้ดีต้องไปนอนค้างที่วัดเวลามีงานครับ แต่ถ้าถามเรื่อง พุทธคุณ บอกได้คำเดียวครับว่า สุดยอดฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯ

ออฟไลน์ jackJACK

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
สวัสดีทุกท่านครับ เหรียญนารายณ์นี้ไม่อยากตอบในนี้ครับ กลัวจะไม่งาม เอาไว้ถ้ามีโอกาศได้เจอกันที่วัดจะได้พุดคุยกัน ถ้าให้ดีต้องไปนอนค้างที่วัดเวลามีงานครับ แต่ถ้าถามเรื่อง พุทธคุณ บอกได้คำเดียวครับว่า สุดยอดฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯ
ไม่งามยังไงหรือคับพี่ อิอิ PM มาก็ได้นะ อยากรู้ครับ ผมก็เก็บไว้เหมือนกัน
ขอบคุณครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments