ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเกาะ ใครมีวัตถุมงคลของท่านเเบ่งกันชมบ้างนะครับ  (อ่าน 527806 ครั้ง)

ออฟไลน์ nai

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
มีโอกาสเเล้วรีบไปเลยครับ พระเครื่องของหลวงพ่อบูชาที่วัดดีที่สุดครับ

ออฟไลน์ สำนักจันทร์

• ที่ปรึกษาเว็บไซต์
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 18
  • พลังน้ำใจ 20
  • สำนักจันทร์ ๐ ๘ ๑ ๔ ๘ ๒ ๔ ๔ ๔ ๘
อย่างไงก็แวะไปกราบท่านบ้างนะครับ
เข้าชมวัตถุมงคลของ สำนักจันทร์ ได้ที่
    http://sitluangporguay.com/shop/data/store.php?user_id=73
    http://www.thaprachan.com/shop.php?shop_id=2282

ออฟไลน์ moommam

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
มีโอกาสเเล้วรีบไปเลยครับ พระเครื่องของหลวงพ่อบูชาที่วัดดีที่สุดครับ

คุณ Nai พระพิมพ์ปรกโพธิ์ 8 ใบ ของหลวงพ่อเกาะท่านทำเองหรือเปล่า หรือว่ามีคนทำแล้วให้ท่านปลุกเสก
แล้วมีวัตถุมงคลอะไรบ้างที่หลวงพ่อทำเองจริงๆ มิใช่พวกศูนย์พระทำมาแล้วให้ท่านปลุกเสก จะได้เป็นแนวทาง
ในการเก็บสะสมบ้าง

ออฟไลน์ nai

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You

คุณ Nai พระพิมพ์ปรกโพธิ์ 8 ใบ ของหลวงพ่อเกาะท่านทำเองหรือเปล่า หรือว่ามีคนทำแล้วให้ท่านปลุกเสก
แล้วมีวัตถุมงคลอะไรบ้างที่หลวงพ่อทำเองจริงๆ มิใช่พวกศูนย์พระทำมาแล้วให้ท่านปลุกเสก จะได้เป็นแนวทาง
ในการเก็บสะสมบ้าง
เดี๋ยวผมจะถามหลวงพ่อดูให่นะครับ เพราะว่าบางทีวัตถุมงคลของท่านทางวัดมีทางศูนย์ไม่มีก๊หลายรุ่นอยู่

ออฟไลน์ jacky

• สมาชิก
  • Thank You
  • สิวลี จะมหาเถโร
ที่ผมมีอยู่ติดตัว พระเครื่องของหลวงพ่อเกาะ  วัดท่าสมอ  1. เสือหล่อท่าสมอมี2ตัว 2.เหรียญนารายไตมาส มีจารด้วย 3. เหรียญรุ่นเเรกสร้างหอประชุมสงมีจาร
4.เหรียญกันภัย 5. ตะกรุดมหารูด 6. ตะกรุดเมตตาท่านจารใต้น้ำครับ 7.ตะกรุดนางอกเเตก 8.ชูชก 9. พระยอดขุนพลเเจกงานกฐิน 10.เสือท่าสมอเเกะด้วยงา
11. ปลัดเเม่ม่าย  ผมนับถือท่านมากๆๆท่านเป็นพระที่ใจดีมาก ผมติดตามเก็บพระเครื่องของท่านไปเรื่อยๆ ครับ

อยากเห็นรูป ข้อ6 ตะกรุดท่านจารใต้น้ำ กับ ข้อ 11 ปลัดแม่ม่าย  จังครับ          รบกวนคุณ nai ถ่ายรูปให้ชมได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

;D  ;D  ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments