ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเกาะ ใครมีวัตถุมงคลของท่านเเบ่งกันชมบ้างนะครับ  (อ่าน 527763 ครั้ง)

ออฟไลน์ nai

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ตะกรุดเมตตาผม ให้เพื่อน ไปเเล้วครับคือเขาอยากไปเเฟนเขาทดลองอยู่ได้ผลดีนะครับ
เพราะเครื่องหลวงพ่อเกาะผมขออธิฐานให้สำเร็จได้เเทบทุกอย่างขาดอย่างเดียวคือหวย อิอิ :D :D

ออฟไลน์ sak_09

• *
  • Thank You
ของผมมีตะกรุดหนังเสือดำ กับ เหรียญนารายณ์เนื้เงินครับ

ออฟไลน์ tao

• *
  • Thank You
ของผมมีตะกรุดหนังเสือกับนางอกเเตกหลวงพ่อจารให้ด้วยครับ

ออฟไลน์ jacky

• สมาชิก
  • Thank You
  • สิวลี จะมหาเถโร
ตะกรุดเมตตาผม ให้เพื่อน ไปเเล้วครับคือเขาอยากไปเเฟนเขาทดลองอยู่ได้ผลดีนะครับ
เพราะเครื่องหลวงพ่อเกาะผมขออธิฐานให้สำเร็จได้เเทบทุกอย่างขาดอย่างเดียวคือหวย อิอิ :D :D

แล้วปลัดแม่ม่ายละครับ ยังอยู่ไหม อยากเห็นครับ   ;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ nai

• *
  • Thank You

ปลัดเเม่ม่ายหลวงพ่อเกาะครับ สร้างตามตำราหลวงพ่อกวย เเรงไม่เเพ้กัน คู่กับตะกรุดปราบหงสา ตามตำราหลวงพ่อเชื้อ ยืมภาพเขามากล้องผมพัง  ;D ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments