ผู้เขียน หัวข้อ: รูปถ่ายรุ่นแรก หลวงพ่อสด วัดหนองสะแก สภาพนี้ก็สวยมากแล้ว  (อ่าน 5703 ครั้ง)

ออฟไลน์ วี โพธิ์ส้ม

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.

....มีมาร่วมด้วยองค์ครับ...

...ดูสิงห์งาแกะสวยๆ คลิ๊ก  http://sitluangporguay.com/forum/index.php?topic=11410.msg60311#new

ออฟไลน์ tohoku

• สมาชิก
  • **
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 0
รูปถ่ายที่ไม่ได้หุ้มแผ่นทองแดง
แต่เป็นรูปถ่ายแบบด้านบน
มีไหมครับ

ออฟไลน์ ฝุ่นดิน

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
  • ฝุ่นดินท้องถิ่นนิยม 084-7208460
ขออนุญาตตอบแทนผู้หมวดเจ้าของกระทู้นะครับ
มีครับ เป็นรูปถ่ายที่กอปปี้มาจากรูปรุ่นแรกทำออกมาอีก 2-3 ครั้งแต่ก็ทันหลวงพ่อนะครับ
แต่ความสูงของภาพจะน้อยลงมา ภาพค่อนข้างเบลอไม่คม มีทั้งแบบภาพเปลือยๆ เลี่ยมพลาสติก และประกบกระจกครับ

ออฟไลน์ FAMEETA

• สมาชิก
  • Thank You
  • พลังน้ำใจ 1

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments