ผู้เขียน หัวข้อ: มีย่าม กับ ไม่มีย่าม ชอบแบบไหนกันละครับ  (อ่าน 4234 ครั้ง)

ออฟไลน์ วัดตาก้อง

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: มีย่าม กับ ไม่มีย่าม ชอบแบบไหนกันละครับ
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 08:16:43 am »
ต้องขอโทษเจ้าของเว็ปและเจ้าของกระทู้ด้วยครับ
คุณวัดตาก้องคุณเป็นนักเลงเว็ปหรือเป็นนักเลงคีบอดครับ
แหม่ สร้างภาพเก่งนักนะเอ็ง อยู่เวฟเขียวข้าเห็นเอ็งกร่างเที่ยวพาลเเขวะเขาไม่ดูรุ่นเล้ย พออยู่เวฟนี้ทำดูดีขอโทษตล๊อดๆ5555 เวฟเขียวเองกัดตั้งแต่ป๋าต้อยไปยันเจ้าของเวฟ อย่าทำตัวเป็นลิงหลอกเจ้านักเล้ยคนเห็นสองเวฟเค้าจะสมเพชเอ็งว่ะ คนที่ต้องโดนถามว่าเป็นนักเลงหรือเปล่านั่นมันเอ็ง ใครสงสัยลองไปดูในเวฟเขียวดูว่าไอ้คนกร่างไม่มีสัมมาคาระวะเข้าไปโพสส์กวนติงน่ะใคร คนดีๆไม่มีใครเขาเข้ามาจับแบบนี้ร้อก 5555

ออฟไลน์ วัดตาก้อง

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
Re: มีย่าม กับ ไม่มีย่าม ชอบแบบไหนกันละครับ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 08:24:40 am »
อ่อๆๆๆๆๆ ไม่ต้องไปพาลเวฟอื่นซิค๊าฟ เหตุเกิดตรงนี้จะไปฟ้องใครต่อใครทำมาย ไปก็ให้คนเค้าหัวเราะกันอีก55555 นี่ฟ้องครบรึ๊ยังอ่ะ คนทางบ้านฟ้องด้วยเอามาร่วมด้วยช่วยกันทำตัวให้น่าสงสาร งุงิงุงิ

ออฟไลน์ su019

• สมาชิก
  • Thank You
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 09:44:22 am »
ผมพึ่งรู้รุ่นใหญ่เขาทำกันแบบนี้ น่าสงสารทำอะไรไม่ได้มาลงกับคีบอดคิดแล้วน่าเวสทะนา คุณวัดตาก้อง

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 09:44:22 am »

Facebook Comments