ผู้เขียน หัวข้อ: # ข่าวด่วน! ศิษย์หลวงพ่อกวย ช่วยน้ำท่วม #  (อ่าน 9822 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอย บางระจัน

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
Re: # ข่าวด่วน! ศิษย์หลวงพ่อกวย ช่วยน้ำท่วม #
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 09:25:10 am »
ขอแจ้งข่าวอีกเรื่องหนึงนะครับ ถ้าศิษย์พี่และศิษย์น้องท่านใดที่หมู่บ้านของท่านนำ้ยังคงท่วมอยู่และยังต้องการน้ำดื่มแจ้งมาที่ผมได้นะครับเพราะว่าเงินบริจาคยังคงเหลืออยู่และน้ำดื่มมีเหลืออยู่ครับ(ขอในเขตสิงห์บุรี-ชัยนาท-ลพบุรีนะครับจะได้ไปส่งให้ได้)หรือถ้าอยู่ไกลกว่านี้ก็มารับนำ้ที่ผมได้นะครับ สวัสดีครับ(ศิษย์หลวงพ่อกวยช่วยน้ำท่วม)

ออฟไลน์ บอย บางระจัน

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
Re: # ข่าวด่วน! ศิษย์หลวงพ่อกวย ช่วยน้ำท่วม #
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 09:05:47 pm »
วันนี้ทางผู้ใหญ่บ้านห้วยไอ้เข้ ตำบลต้นโพธิ์ อำเภอเมืองสิงห์บุรี มาขอรับน้ำดื่ม(ในนามหลวงพ่อกวยช่วยน้ำท่วม)ไป ๒๐๐ โหล ไปแจกให้ลูกบ้านที่ถูกน้ำท่วมอยู่ในขณะนี้
เนื่องจากน้ำดื่มตอนนี้ขาดตลาดหาซื้อไม่ได้เลย. ผมเลยบริจาคให้ไปตามสมควรครับ

ออฟไลน์ lukluangporhinyai

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 10:15:28 pm »
คุณบอยยังรับบริจาคอีกหรือป่าวครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2011, 10:15:28 pm »

Facebook Comments