ผู้เขียน หัวข้อ: จากพระลูกทุ่ง...สู่พระเครื่องยอดนิยม เป็นที่ยอมรับกันเป็นมาตรฐานสากลไปแล้ว  (อ่าน 30386 ครั้ง)

ออฟไลน์ weerawat26

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 39
  • พลังน้ำใจ 39
ขอบคุณพี่ ๆ ทุก ๆ ท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

เว็บไวต์นี้เปิดขึ้นมาเพื่อยเผยแพร่เกรียติคุณของหลวงพ่อ ดังนั้นสิ่งใดที่รู้ก็จะเปิดหมดทุกอย่างไม่มีกั๊กครับ

ไม่ได้เปิดเฉพาะของหลวงพ่อสายเดียว สายอุทัยธานี สายชัยนาท รวามถึงหลวงพ่อเชื้อวัดบำเพ็ญบุญ ก็เปิดหมดทุกอย่างเช่นกันครับ

อานิสงส์ที่หมวดบอลจะได้ย่อมไม่ธรรมดาครับ ผมขออนุโมทนาสาธุ

ออฟไลน์ EAKLAMPHUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
  • คล้องเหรียญหนุมาน พุทธคุณเยี่ยมยอดครับ
ด้วยความศรัทธาครับ กำลังหาเหรียญหลังยันต์สวยๆครับ มีมาตรฐานการสะสมที่แน่นอนดีครับ หมวดบอลมีเยอะไหมครับ แบ่งน้องๆบ้างได้ไหมครับ 555
คล้องพระหลวงพ่อกวย ที่แท้ๆครับ คาถาหลวงพ่อลงแล้วลงเลยพุทธคุณไม่มีเสื่อม พระแท้ไว้ก่อนครับ ประสบการณ์ พุทธคุุณเกินล้านเปอร์เซ็นแน่นนอน

ออฟไลน์ kawkri

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 1
  • ขลังไม่ขลังอยู่ที่จิต
พี่บอลและพี่ๆช่วยดูให้หน่อยครับว่าแท้ไหมพึ่งได้มาราคาสูงพอสมควรครับ

อาคมที่เข้มขลัง มากจากจิตที่แข็งแกร่ง

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments