ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการบูชาพระเครื่อง หลวงพ่อกวย ชุตินฺธโร วัดโฆสิตาราม(บ้านแค)  (อ่าน 67990 ครั้ง)

ออฟไลน์ kim59

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
ดั่งคำที่พระท่านเคยบอก อย่าศัทธาแบบหัวเต่า ผลุบเข้าผลุบออก

ขอบคุณในข้อมูลครับ ;D

ออฟไลน์ tumppstar

• สมาชิก
  • Thank You

ออฟไลน์ ton

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
จิงครับ.ผมก็นับถือหลวงพ่อ

ออฟไลน์ Lunar

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
กราบหลวงพ่อกวย และจะน้อมนำคำสั่งสอนของท่านมาปฏิบัติครับ

ออฟไลน์ toi

• สมาชิก
  • Thank You
เยี่ยมยอดครับ  8)
ทุกคนที่เกิดมา มีกรรมเป็นของตนเองครับ ผมซื้อหวยไม่บ่อยนัก ถูกอย่างมากแค่ 3 ตัว ลูกน้องผมเป็นศาสนาอื่น ถูกรางวัลที่ 4  อาจารย์ใน ม.พายัพถูกรางวัลที่ 1 ได้หลายล้าน ก็นับถือศาสนาเดียวกันกับลูกน้องผมครับ ทำดีได้ดี ทำบุญภายหน้ามีความสุข ทำชั่วมีความทุกข์ ชอบอย่างไหนก็ทำเอานะครับ  ส่วนหลวงพ่อเราควรติดตัวไว้เพื่อระลึกถึงท่านเสมอนะครับ ท่านรู้ครับว่า คนไหนเป็นอย่างไรและกำลังทำอะไรอยู่ครับ  ;D

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments