พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ > พระเครื่องวัตถุมงคล เนื้อโลหะ หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ

ฉลองอายุครบ ๖ รอบ เนื้อเงิน ครับ

(1/3) > >>

ballyhouse2:
สภาพสวยๆครับ องค์นี้พิเศษมีรอยจารด้วยนะครับ แต่ผมถ่ายรูปไม่ค่อยเก่งเลยทำให้เห็นไม่ชัดครับ  ;) น้อมรับทุกคำติชมครับ

SODA 405:

....

--- อ้างจาก: SODA 405 ที่ พฤศจิกายน 22, 2011, 08:22:31 pm ---

....

--- End quote ---
ขอบคุณครับพี่ SODA 405  ;D

lukluangporhinyai:
ของผมมีเนื้อทองแดงรมดำครับ คุณบอล

--- อ้างจาก: lukluangporhinyai ที่ พฤศจิกายน 24, 2011, 09:12:38 pm ---ของผมมีเนื้อทองแดงรมดำครับ คุณบอล

--- End quote ---
แสดงความยินดีด้วยครับพี่ lukluangporhinyai  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version