ผู้เขียน หัวข้อ: ๑ ใน ๒,๐๐๐ อยู่ที่นี่ครับ ลงทะเบียนไว้ด้วย  (อ่าน 5882 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
สึกมั่ง ตกหล่น หายมั่ง ไปอยู่เมืองนอกมั่ง แล้วเหรียญที่มีหลายชื่อเช่น นะโมตาบอด เสาร์ห้า รุ่น ๒
จะยังคงเหลือสุทธิอีกกี่เหรียญ  ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D   ผมว่าไม่ถึงพันแล้วมั๊ง
แพงกว่าหลังหนุมาณอีกนิด + ความหายาก ผมเลือกเหรียญนี้ครับ  ;) เลี่ยมแล้ว ๖.๖กรัม หมื่นพันถ้วน
งานนี้ต้องมาม่าและปลากระป๋องแบบ น้ำท่วมแน่ครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ บุญญาธิการ

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
Re: ๑ ใน ๒,๐๐๐ อยู่ที่นี่ครับ ลงทะเบียนไว้ด้วย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 10:23:17 am »
สภาพสวยมาก ครับ ยินดีด้วยนะครับ
 :) :) :) :)

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
Re: ๑ ใน ๒,๐๐๐ อยู่ที่นี่ครับ ลงทะเบียนไว้ด้วย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 11:00:58 am »
ขอบคุณครับ :D :D :D
พอดีได้ตัวอย่างการเลี่ยมจากร้านบอย บางระจันทร์ครับ องค์นี้ครับ(ขออนุญาตยืมภาพครับ)
แล้วขอยืมอีกภาพนึงครับ รูปถ่ายหลังสิงห์ เป็นต้นแบบในการแกะเหรียญรุ่น ๒ ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ patompong

• สมาชิก
  • Thank You
  • ศิษย์หลวงพ่อกวย
    • ร้านพระเครื่องออมเงินดอทคอม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 11:18:51 am »
เยี่ยมมาก

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 11:29:30 am »

....พอเข้ากรอบแล้วดูสวยมากเลยครับ!

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 11:29:30 am »

Facebook Comments