ผู้เขียน หัวข้อ: """ขอความเห็นในการโหวตพระเก๊"""  (อ่าน 1719 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ.นัด

• เกิดอย่างเสือ อยู่อย่างเสือ และเสือไม่กินเนื้อเสือด้วยกัน
  • สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • nattakorn65@yahoo.com
Re: """ขอความเห็นในการโหวตพระเก๊"""
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 07:34:27 am »
เราคงทำได้แต่ส่วนของเราคือในนี้ แต่ถ้าในเว็บใหญ่มีข้อจำกัดครับ
เช่น ถ้าพลาดอาจเสียเครดิต หรือไม่ก็พิมพ์ที่ยังหาข้อสรุปไม่ได้
ถ้านำมาถามในนี้ถือว่าเป็นสิทธิ์ของเรา ที่จะวิพากษ์ได้แต่ผู้ที่นำมาก็ต้อง
บอกกล่าวเจ้าของก่อน ของเราจัดเต็มอยู่แล้ว ;D ;D
แลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้ที่ 0897185195 ขอเวลาราชการครับ
ชมภาพสวยๆได้ที่ http://www.gejisiam.com/shop/nattakorn

ออฟไลน์ Joker

• สมาชิก
  • Thank You
Re: """ขอความเห็นในการโหวตพระเก๊"""
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 09:00:28 am »
เวปใหญ่ประมูลพระ เราก็เริ่มจากโหวตเก๊แบบตาเปล่าครับ ก้ำกึ่งๆเราก็ผ่านก่อนครับ

ออฟไลน์ littleoil

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 04:30:33 pm »
เข้าใจครับแต่แบบว่ามันพูดยากครับการที่เราจะไปขวางทางการทำมาหากินของเขาทั้งหลาย...วงการพระมันมีไรมากมายครับผม 8)
ผมก็เข้าใจครับ คนเราต้องทำมาหากิน
แต่เอาหลวงพ่อกวย ไปหากิน โดยการขายพระเก๊ หลอกเขา หรืออะไรๆก็โยนเป็นหลวงพ่อกวย ลูกเดียว ผมว่า เหล่าบรรดาลูกศิษย์ทั้งศิษย์เล็กศิษย์น้อยศิษย์ใหม่
ศิษย์ไม่ทัน ศิษย์เก่า ควรจะลุกขึ้นมาปกป้อง ครูบาอาจารย์มั่ง อย่านิ่งดูดายครับ เอาหูไปนาเอาตาไปไร่
อันไหนก้ำกึ่งๆ ก็แยกแยะไว้ค่อยศึกษากัน หาข้อสรุปกัน มิดีกว่าหรือครับ 

อย่างนั้นก็จัดเต็มไปเลยครับพี่น้องเพราะจะได้เป็นประโยชน์กับศิษย์ทั้งหลายที่อยากมีพระหลวงพ่อไว้คุ้มครองและจะได้ปกป้องพวกเราทุกๆคนขอให้พวกที่เอาพระเก๊มาหลอกขายคนอื่นที่ศรัทธาในตัวหลวงพ่อจงมีอันเป็นไปด้วยเถอะครับ..........

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2011, 04:30:33 pm »

Facebook Comments