ผู้เขียน หัวข้อ: แจกฟรีรูปถ่ายหลวงพ่อกวย  (อ่าน 23963 ครั้ง)

ออฟไลน์ CheKuvara

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
Re: แจกฟรีรูปถ่ายหลวงพ่อกวย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 08:58:43 pm »
ยังมีครับส่งซองติดแสตมป์มาตามที่อยู่ที่ให้ไว้นะครับ

ออฟไลน์ tatam

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 12:51:45 am »
ผมขอถามหน่อยครับ....คือว่าทั้งผมและญาตินับถือหลวงพ่อกวยด้วยความบริสุทธิ์ใจครับ ถ้าผมจะขอส่งจดหมายขอรับหลายคนแต่ส่งรวมในซองเดียวกันจะได้มั้ยครับ หรือว่าต้องแยกซองครับ...ไม่ได้โลภนะครับ แต่เพราะศรัทธาหลวงปู่ท่านจึงอยากมีไว้ติดตัวกันครับ..รบกวนด้วยนะครับ

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 09:07:30 am »
ส่งมาซองเดียวก็ได้ครับ แล้วระบุมาว่าต้องการนำไปให้คนที่เรารู้ัจักบูชากี่ใบ ลองคำนวนดูนะครับ ให้พอดีกับแสตมป์ที่ติดมา เพราะมีบางคนส่งมาขอผม แต่ผมเห็นว่าเป็นตำรวจจะได้เอาไปใช้ในการปฏิบัติหน้าที่เลยส่งกลับไปให้เยอะพอสมควร ฝากคนไปไปรษณีย์ปรากฏว่าน้ำหนักมันเกินต้องกลับไปส่งแล้วซื้อซองใหม่อีกรอบนะครับ

ออฟไลน์ SUVO

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 17, 2013, 08:59:00 pm »
ผมอยู่ลำปาง ส่งจดหมายสอดซองเปล่าติดแสตมป์ไปก่อนสงกรานต์แล้วครับ ตอนนี้รอรูปอยู่อย่างใจจดใจจ่อ
กราบหลวงพ่อกวย  อมตะเถราจารย์ผู้เป็นที่พึ่งของศิษย์

• *
  • Thank You
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 10:14:56 am »
ถ้ามาจากลำปางสองฉบับ ในซองเดียวกันผมหยอดตู้ให้ไปรู้สึกว่าจะซักวันที่ 9 หรือ 10 นี่ละครับลองๆถามไปรษณีย์ดูนะครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 18, 2013, 10:14:56 am »

Facebook Comments