ผู้เขียน หัวข้อ: แหวนรุ่นแรก หลวงพ่อเชื้อ ออกพร้อมเหรียญรุ่นแรก ปี ๒๕๐๖ โน้นแน่ะ  (อ่าน 6460 ครั้ง)

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
ขอบคุณครับพี่บอล...แบบว่าฟลุ๊คจริงๆแหวนวงนี้

แล้วยิ่งได้ฟังประสบการณ์ที่พี่บอลเล่าไว้ในกระทู้ยิ่งศรัทธาหลวงพ่อมากขึ้นครับ :D

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• magRizVE
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • Top-notch
ขอบคุณครับพี่บอล...แบบว่าฟลุ๊คจริงๆแหวนวงนี้

แล้วยิ่งได้ฟังประสบการณ์ที่พี่บอลเล่าไว้ในกระทู้ยิ่งศรัทธาหลวงพ่อมากขึ้นครับ :D

เก็บได้เก็บก่อนตอนคนยังไม่สนใจมาก จะได้ของถูกไม่เปลืองตัง เมื่อคนสนใจมาก ๆ ของจะราคาขึ้นตาม

อุงสงค์อุปทาน เมื่อความต้องการซื้อมีมาก ความหวงของมีมากกว่า จะทำให้ราคาขยับขึ้นหลายเท่าตัวครับ

ประสบการณ์พระเครื่องของหลวงพ่อเชื้อมีมาก เหรียญรุ่นแรกมีแต่สึก ๆ เพียงเท่านี้ก็วัดระดับประสบการณ์ได้แล้วหละครับ

ออฟไลน์ SODA 405

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 47
  • -Receive: 7
  • พลังน้ำใจ 7
  • ....เก็บ,สะสม,อนุรักษ์.

....สุดยอดเลยครับ :D

ออฟไลน์ โอ๋ ห้วยกรด

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 1
  • พลังน้ำใจ 1
  • ติดต่อหรือคุยเล่นถามโม้ 0901462762
สุดยอดไปเลยครับพี่....ในพื้นที่ไม่ค่อยได้พบแล้วครับ  :)
  อยากได้อีกไหมพี่ว่างๆๆมานั่งคุยเล่นกันดิเกิดจะใจอ่อนแบ่งให้ 555+

ออฟไลน์ ballyhouse2

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • 088-2732085 บอลครับ
สุดยอดไปเลยครับพี่....ในพื้นที่ไม่ค่อยได้พบแล้วครับ  :)
  อยากได้อีกไหมพี่ว่างๆๆมานั่งคุยเล่นกันดิเกิดจะใจอ่อนแบ่งให้ 555+
จริงหรือเปล่าครับคุณโอ๋... ;D ;D ;D
ร้านประจำจะอยู่ตลาดสรรพยาครับ สนใจในพระเครื่องของผมแวะมาพูดคุยกันได้ครับหรือจะโทรมาคุยกันก็ยินดีครับ ร้านเปิดทุกวันครับ จ-ศ เปิด13.30น.- 17.00น. ส-อา เปิด9.00น.-17.00น. ยินดีรับใช้ทุกท่านครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments