ผู้เขียน หัวข้อ: หายากที่สุด...กับ หลวงพ่ออุ่น ธมมโชโต วัดวิจิตรรังสรรค์(บ้านควาย)  (อ่าน 25596 ครั้ง)

ออฟไลน์ umpun

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • 081 - 9714928
ขอแบ่งปี12 ซักองค์ซิครับ

ออฟไลน์ umpun

• สมาชิก
  • Thank You
  • 081 - 9714928
ปี 2512 เป็นรุ่น3 ครับ รุ่น2 ออกปี 2511

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
ขอบคุณ คุณ umpun ที่ช่วยแก้ไขครับผม...แห่ะๆ คือ ตอนนี้มีแต่จะซื้อเข้าอ่าครับ..ต้องขออภัยด้วย

ช่วยๆกันหาครับ ใครมีเยอะก้เอามาแบ่งกันมั่งเน้อ...พี่น้องงง

ออฟไลน์ add

• สมาชิก
  • Thank You
เหรียญรุ่นแรกน่าใช้จริงๆครับพี่จ่า

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
ใช่ครับคุณ add เพราะหลวงพออุ่น ท่านก็ยุคเดียวกันกับหลวงพ่อกวย แถมยังหายากกว่าหลวงพ่อกวยอีก ใครมีไว้นี้ไม่ผิดหวังเลยครับ

ผมเคยสั่ง แทบจะทุกสาย ที่คิดว่าตัวเองรู้จักมาปีกว่าๆแล้วได้รายการเดียวเองครับ.... ;) ;) ;)

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments