พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม > ทำเนียบวัตถุมงคลประเภทเครื่องรางต่าง ๆ ของหลวงพ่อกวย วัดโฆสิตาราม

ตะกรุด ๑๐๘ ที่หายาก

(1/3) > >>

บอล อุทัย:
ตะกรุด ๑๐๘ ที่หายาก และเล่นหายาก มีทำลักษณะเดียวกันกันหลาย ๆ ที่จึงต้องดูที่มาเป็นสำคัญ

saksitlew:
ชัดเจน  :o

สำนักจันทร์:
แบบนี้ผมมีโอกาสได้ไว้ ๒ เส้น เส้นแรกถักไนล่อนเขียว ส่งไป ๓ จังหวัดชายแดนใต้ ดอกที่สองแบบด้ายขาวเพิ่งจะส่งไปมาเลเซียเมื่อต้นเดือนครับ

bear17:
ส่งไปไกลทั้งน้านเลยนะครับ...คุณต้อม.. ;D ;D

สำนักจันทร์:
ครับพี่หมีเขามั่นใจในหลวงพ่อครับ เป็นฝาบาตร ลองแง้มดูมีจารมือด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version