สิ่งสำคัญที่สมาชิกควรอ่าน > กระดานเพื่อการกุศล

@@@ งานบุญครบรอบมรณภาพ หลวงพ่อ ๑๒ เมษา ๒๕๕๒ @@@

(1/3) > >>

พรบารมีสามสิบทัศ:
ท่านพระครูปลัดวิชัยฝากบอกบุญมายังศิษย์ทุกท่านเกี่ยวกับงานวันครบรอบมรณภาพของหลวงพ่อ ๑๒ เมษายน ๒๕๕๒ พร้อมกับเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าสามัคคีเพื่อถวายแด่หลวงพ่อ ( ดูตามเอกสารแนบน่ะครับ ) งานนี้มีตักไข่พญานาคด้วยก็ขอเชิญชวนคณะศิษย์บริจาคสิ่งของเพื่อเพื่อสบทบในการนี้ และเห็นว่าจะมีงานตั้งแต่ว้นที่ ๘ เมษาน่ะครับ ปีนี้ถ้าจะยิ่งใหญ่ ก็ขอเชิญศิษย์หลวงพ่อทุกท่านร่วมงานบุญในครั้งนี้โดยพร้อมเพรียงกันน่ะครับ

คางเครา:
เดี๋ยวจะจัดของไปถวายวัด ร่วมบุญด้วยครับพี่

ถิรวุษิ:
อยากไปบ้างจัง

บอล อุทัย:
ขอบคุณครับพี่หนุ่ม .....ขอเชิญพี่ ๆ ทุก ๆ ท่านด้วยครับ

chatchawan48:
อยากไปมากๆ อยากไปทำบุญที่วัดหลวงพ่อ ขอบคุณครับที่นำข่าวสารมาบอกกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version