ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นไปกราบขอพรหลวงพ่อมาครับ...ได้ของดีติดมือมาให้เพื่อนๆได้ชมกัน  (อ่าน 11558 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
1.ทางเข้าศาลาหลังใหม่. 2. มีพ่อพลาย..อยู่หน้าประตู 3.ข้างในที่กำลังก่อสร้างอยู่ครับ ไม่ธรรมดาเลยน่ะครับถ้าสร้างเสร็จแล้ว น่าจะสวยงาม อลังการน่าดู นี่ชั้นล่างเองครับ มีชั้นบนด้วย...4.เข้ามาด้านใน มากราบขอพรหลวงพ่อกันครับ..

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
1..2..หลวงพ่อในอีกมุมมองครับ.. 3  ร่างของท่าน อาจารย์ล้อม อยู่ในโลงแก้วครับ. 4. ตู้จำหน่ายวัตถุมงคล...

• สมาชิก
  • Thank You
1..ภรรเมียผมคร้าบบ..แหะ แหะ.. ผมก็เกรงใจหลวงน้าท่านมากๆเลย ท่านต้องมาเปิดประตูให้เข้ามาชม แค่ 2 คนเอง ท่านก็เต็มใจมาเปิดประตูให้ หน้าตาท่านยิ้มแย้มแจ่มใส ขอกราบขอบพระคุณหลวงน้าเอาไว้ในที่นี้เลยน่ะครับ ท่านใจดีจิงๆ พอได้จังหวะดีๆ ผมก็แอบไปกระซิบหลวงน้าท่านเบาๆ " มีเหลือมั้ยครับ ที่ทันหลวงพ่อเชื้อ ไม่ใช่ย้อนยุค "  ไม่มีหรอกโยม ไม่มีแล้ววว..หาไม่ได้แล้วว..แต่ฉันมีเก็บเอาไว้เหรียญนึง เรียบร้อยครับ พี่น้อง..เสร็จเก่ง โฮเด้งอีกแล้วครับท่านนน..555+  2..3..4...วัตถุมงคลหลวงพ่อเชื้อในตู้จำหน่าย....มีเหรียญรุ่นแรก เหรียญพญานาค..ย้อนยุคครับ รูปแบบเหมือนกันทุกอย่าง แตกต่างที่ ปี พ.ศ.ครับ.. มีปั้มบอกพ.ศ. 49..ครับ จะได้ไม่มั่ว...

• สมาชิก
  • Thank You
ฮั่นแน่..รูปหล่อของเรานี่เอง... ;D หน้างี้มันเยิ้มเชียวว..ร้อนมากครับ ยิ่งเดินไปถ่ายรูปตรงโน้น ตรงนี้ หามุมโน้น มุมนี้ เหงื่อไขมันที่พุงเต็มเสื้อเลย 555+  หมดแล้วครับ..เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ..แล้วพบกันใหม่.. สุดท้ายก็คงต้องขอเรียนเชิญ เพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน ไปร่วมทำบุญกันที่วัดของหลวงพ่อ ไปร่วมสร้างศาลาหลังใหม่กันครับ มีน้อยทำน้อย มีมากทำมาก ตามกำลังศรัทธาของท่านครับ..ขอกราบอาราธนา บารมีหลวงพ่อเชื้อ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ ขอจงปกป้องคุ้มครองเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน ให้มีความสุข ความเจริญ ยิ่งๆขึ้นไปครับ..สาธุ.... ;D

ออฟไลน์ อู๋

• สมาชิก
  • Thank You
  • ไม่มาก ไม่น้อย ไปกว่าใคร ....ศิษหลวงพ่อกวย
อ.ล้อมร่างไม่เน่าเปลื่อยหรอ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments