ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นไปกราบขอพรหลวงพ่อมาครับ...ได้ของดีติดมือมาให้เพื่อนๆได้ชมกัน  (อ่าน 11463 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
อ.ล้อมร่างไม่เน่าเปลื่อยหรอ
ไม่ครับผม...นอนอยู่ในโลงแก้ว เหมือนหลวงพ่อพรหม หลวงปู่สี และอีกหลายๆรูปนั่นแหละครับ..

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
อยากได้พญานาคทั้งหมดเลยครับตอนนี้...ผบ. ผมสั่งลุยแล้ว พี่เก่ง อิอิ ;D
มันต้องอย่างงั้นนนน..... ;D

• สมาชิก
  • Thank You
มีเยอะจังครับ คุณโกเด่ง
เพิ่งเริ่มเก็บครับ...เก็บ เก็บ เก็บ แล้วก็เก็บครับ.. ;D

• สมาชิก
  • Thank You

....มาชมของดีครับ!  ;D
ดีใจมากครับ..ที่พี่เข้ามาแวะชม...ขอบคุณมากครับผม... ;D

ออฟไลน์ บอล อุทัย

• 086-306-0344
  • ผู้ใหญ่บ้าน
  • สมาชิก
  • *
  • Thank You
  • -Given: 75
  • -Receive: 26
  • พลังน้ำใจ 26
    • ร้านพระเครื่อง "บอล อุทัย"
ขอบคุณมาก ๆ ครับพี่เก่ง ว่าแต่ว่าดูสิ่งก่อสร้างแล้ว สมัยหลวงพ่อเชื้อท่านสร้างไว้แทบจะทั้งนั้นเลย

เวลาก็ล่วงมา ๓๐ ปี พอดี ต่างก็ทรุดโทรมลงไปมาก ต้องช่วยกันหาเงินเข้าวัดกันบ้างแล้วหละ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments