ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า พระเครื่องหลวงปู่กวย ปี 2539 ที่วัดยังมีอีกมั้บครับ จะได้สั่งทางเว็ปนี้เลย  (อ่าน 6615 ครั้ง)

ออฟไลน์ slerpy

• สมาชิกใหม่
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
มีอีกมั้ยครับ เหลือแบบไหนบ้าง

ออฟไลน์ weerawat26

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 39
  • พลังน้ำใจ 39
รุ่นนี้มีคนถามถึงบ่อยจังเลยครับ ขอเอาใจช่วยให้หาได้นะครับ น่าจะลองไปหาที่เวปวัดดูนะครับเผื่อมี

• สมาชิก
  • Thank You
--------------------------------------------------------------------------------

พิธีมหาพุทธาภิเษกวันพฤหัสบดีที่ 11 เมษายน 2539 เวลา ๑๓.๑๕ ณ วัดโฆษิตาราม ตำบลบางขุด อำเภอสรรคบุรี จังหวัดชัยนาท ได้ฤกษ์ หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ เจิมเทียนชัยในพิธี หลวงปู่ทิม วัดพระขาว จุดเทียนชัย หลวงพ่อพร้า วัดโคกดอกไม้ ดับเทียนชัย

รายนามพระคณาจารย์ที่ร่วมปลุกเสก :: หลวงพ่อแพ วัดพิกุลทอง ,หลวงพ่ออุตตมะ วัดวังก์วิเวการาม ,หลวงปู่คร่ำ วัดวังหว้า ,หลวงพ่อพิมพา วัดหนองตางู ,หลวงพ่อเชิญ วัดโคกทอง ,หลวงพ่อมี วัดมารวิชัย ,หลวงพ่อเมี้ยน วัดโพธิ์กบเจา ,หลวงพ่อหลิว วัดไร่แตงทอง ,หลวงพ่อดี วัดพระรูป ,หลวงพ่อบุญตา วัดคลองเกตุ ,หลวงพ่อลำใย วัดทุ่งลาดหญ้า ฯลฯ

โอนเงินได้ที่

เลขที่บัญชี 052-2-18840-8 ธนาคารทหารไทย สาขาถนนพิบูลสงคราม

ชื่อบัญชี rungrot chitlam

แจ้งรายละเอียดการโอน พร้อมชื่อที่อยู่ในการจัดส่ง

ยังเหลือครับ หากท่านใดสนใจรบกวนโทรมาที่เบอร์ 0805476047 นะครับ ตอนนี้ไม่ได้เข้ามาเช็คเน็ตบ่อยๆๆ รายการที่เหลือมีดังนี้ครับ ::

สมเด็จปรกโพธิ์ ๙ ใบหลังแม่ธรณี หลวงพ่อกวย ปี 2539 = 10 องค์
สมเด็จปรกโพธิ์ ๘ ใบ พระพุทธเจ้าในอุโบสถ หลวงพ่อกวย ปี 2539 = 7 องค์
สมเด็จแหวกม่าน หลวงพ่อพร้า = 2 องค์
แม่นางกวัก หลวงพ่อกวย ปี 2539 = 2 องค์
เหรียญเสมาหลวงพ่อเฒ่า = 1 องค์
พระสมเด็จหลังรูปเหมือนหลวงพ่อเฒ่า = 1 องค์
หลวงพ่อเฒ่าในพระวิหาร = 1 องค์
สมเด็จแหวกม่าน(ใหญ่) เนื้อผง หลวงพ่อพร้า วัดโคกดอกไม้ ปี 2547 เลี่ยมแล้ว 1 องค์ 499 บาท (เหลือ 1 องค์)

ข้อมูนี้ประมาณ ปี ๔๑ ครับ ลองโทรไปคุยกับเขาดูก่อนนะครับ

• สมาชิก
  • Thank You
เป็นข้อมูลเมื่อปี ๔๑ นะครับ ลองโทรไปคุยดูก่อนนะครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments