ผู้เขียน หัวข้อ: มีรายการหลวงพ่อเชื้อ...พอให้ชมกันครับ  (อ่าน 4974 ครั้ง)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
Re: มีรายการหลวงพ่อเชื้อ...พอให้ชมกันครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 12:05:16 am »
 :D สวัสดีครับ..จ่าเจ๋ง..จ่าพอจะทราบข้อมูลเหรียญกลมเล็กบ้างหรือปล่าวครับ ว่าออกปีไหน..ขอบคุณครับ.. ::)

ออฟไลน์ จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท

• สมาชิก
  • Thank You
  • เรียน รัก รู้ รบ เจนจบหมดสิ้น อัศวินแห่งน่านน้ำไทย
Re: มีรายการหลวงพ่อเชื้อ...พอให้ชมกันครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 12:33:56 am »
:D สวัสดีครับ..จ่าเจ๋ง..จ่าพอจะทราบข้อมูลเหรียญกลมเล็กบ้างหรือปล่าวครับ ว่าออกปีไหน..ขอบคุณครับ.. ::)

เป็นเหรียญเดียวที่ยังไม่มีข้อมูลที่แน่ชัดเลยครับพี่เก่ง.... :)

ออฟไลน์ เก่งโฮเด้ง

• สมาชิก
  • Thank You
  • มีหมาเป็นเพื่อน ... ดีกว่ามีเพื่อน "หมาๆ"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 12:40:06 am »

เป็นเหรียญเดียวที่ยังไม่มีข้อมูลที่แน่ชัดเลยครับพี่เก่ง.... :)
ขอบคุณมากครับ...ยังจะต้องค้นหาคำตอบต่อไป...เดี๋ยวขึ้นไปที่วัดหลวงพ่อเที่ยวหน้า ผมจะติดไปด้วย จะลองไปถามพระที่วัดดู เผื่อจะได้คำตอบที่ชัดเจน....  ;D

ออฟไลน์ PUKTUN

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Receive: 3
  • พลังน้ำใจ 3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:19:40 am »
มีเยอะจังนะครับพี่เก่ง ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ wewat2519

• สมาชิก
  • Thank You
  • คนหลายอาจารย์-สำนัก
Re: มีรายการหลวงพ่อเชื้อ...พอให้ชมกันครับ/1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:22:21 am »
 :o :o :oไอ้เราสิ หาไม่ทันกับเขาเลย :o :o :o

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Re: มีรายการหลวงพ่อเชื้อ...พอให้ชมกันครับ/1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:22:21 am »

Facebook Comments