ผู้เขียน หัวข้อ: สปอตโฆษณา งานครบรอบวันมรณภาพ ของหลวงพ่อกวยของพวกเรา ประจำปีนี้ครับ  (อ่าน 2685 ครั้ง)

ออฟไลน์ กร ขันทอง

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
  • กร ขันทอง
ผมได้รับความเชื่อมั่น เชื่อมือ จากทางวัด ให้เป็นคนทำสปอตโฆษณาทุกๆงานของวัดโฆสิตาราม(บ้านแค) ก่อนหน้านั้นผมมีปัญหา เจ็บป่วย กล่องเสียงอักเสบไม่มีเสียง เสียงแหบหลายสัปดาห์ พอดีเพิ่งหาย เสียงเพิ่งจะเริ่มมา แต่ก็ออกเสียงได้ไม่แรงมากนัก ด้วยหมอให้งดใช้เสียง ก่อนทำได้ก้มลงกราบองค์หลวงพ่อ ว่าขอให้ผมมีเสียง ขอให้งานราบรื่น ผมตั้งใจทำอย่างสุดชีวิต...เพราะเป็นสปอตงานของหลวงพ่อฯที่ตัวผมเคารพนับถือและรักท่านมากที่สุด ผมใช้เวลากว่า 4 ชั่วโมง ในการพูด ตัดต่อ มิกซ์เสียง ปีนี้พิเศษกว่าทุกๆปีครับ ตอนขึ้นต้นหัวสปอต ผมได้นำเสียงเทศน์ทานกัณฑ์ของหลวงพ่อเรา มาใส่ไว้ด้วยครับ ขอทุกๆท่านที่มีสื่อ โปรดได้ช่วยกันเผยแพร่ และฟังสปอตตอนต้นด้วยความเคารพในองค์หลวงพ่อนะครับ แล้วในวันงานพบกันที่วัดนะครับ 

http://www.mediafire.com/?qbb86982czyk0ib เชิญดาวน์โหลดได้เลยครับ...ไม่สงวนลิขสิทธิ์...ใครก็อปปี้ไปเผยแพร่ขอให้เจริญๆร่ำรวยๆครับ
ขอบารมีหลวงพ่อกวย คุ้มครองเหล่าศิษย์ยานุศิษย์ทุกท่านครับ

ออฟไลน์ Boy_Bangkae

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • พลังน้ำใจ 0
 ;D ;D ;D ผมเปิดลำโพงไว้ดัง   เปิดมาตกกะใจเลยพี่ ฮาๆๆๆๆๆๆๆ  :D :D :D

ออฟไลน์ โก้ จีนสาตร์

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 1
  • -Receive: 6
  • พลังน้ำใจ 7
  • อยากคุยกันติดต่อได้ที่เบอร์ 081-5552409 (โก้ครับ)
อนุโมทนาด้วยครับ
"ศิษย์เปรียบได้เท่ากับลูก อาจารย์เปรียบได้เท่ากับพ่อแม่ กูอนุญาตให้พวกมึงไปฆ่าศิษย์กูไม่ได้ แต่ถ้าวันใดมันไม่นับถือกูแล้ว หลงลืมกูแล้ว มันต้องตาย
"
นี้คือคำพูดของหลงพ่อกวย

ออฟไลน์ anon

• สมาชิก
  • Thank You
  • -Given: 45
  • -Receive: 2
  • พลังน้ำใจ 2
  • หลวงพ่อกวย คือพระในดวงใจ
 อนุโมทนาด้วยครับ

กระดานสนทนาเว็บไซต์ ศิษย์หลวงพ่อกวย

Facebook Comments