พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ > วิธีดู พระเครื่อง วัตถุมงคล หลวงพ่อเชื้อ วัดบำเพ็ญบุญ

วิธีการดู เหรียญรุ่นแรก หลวงพ่อเชื้อ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ

(1/7) > >>

บอล อุทัย:
วิธีการดู เหรียญรุ่นแรก หลวงพ่อเชื้อ วัดใหม่บำเพ็ญบุญ

จุดแรก สังเกตุลักษณะการปลิ้น ของรูเจาะหูเหรียญดี ๆ นะครับ

บอล อุทัย:
จุดที่สองรอยตัดบริเวณหูเหรียญ ดังรูปเลยครับ

บอล อุทัย:
อีดจุดที่น่าสังเกตุ จดจำให้ดี ๆ นะครับ

หลายตังแล้ว โดนมาจะไม่คุ้มขอรับบบบบบ  ;) ;) ;) ;) ;) ;)

จ่าเจ๋ง ศรีชัยนาท:
พระเจ้าช่วย....ของผมตรงตามชี้ตำหนิทุกประการเลยครับหมวด...

สรุปว่าเหรียญนี้ของผมยังไม่ได้ขายนะครับ...ยังอยู่ แค่เกิดความผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อยครับ

บอล อุทัย:

--- อ้างจาก: commandonavy ที่ กุมภาพันธ์ 09, 2012, 09:22:37 pm ---พระเจ้าช่วย....ของผมตรงตามชี้ตำหนิทุกประการเลยครับหมวด...

สรุปว่าเหรียญนี้ของผมยังไม่ได้ขายนะครับ...ยังอยู่ แค่เกิดความผิดพลาดทางเทคนิคนิดหน่อยครับ

--- End quote ---

ยินดีด้วยครับพี่ ดีแล้วครับที่ยังไม่ได้ขายยยยยยยยยย เก็บไว้เถิดดดดดดด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version